Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unahitaji gari. kwa bei nafuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ziggler, Apr 26, 2013.

  1. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    kwa anaehitaji gari lolote used kwa bei nafuu na katika hali nzuri awasiliane nami
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 48
    Yes sir!

    Nahitaji Cadillac Eldorado V350 ya angalau kuanzia mwaka 1995, Grey Color au Silver
     
  3. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Used imported au used kibongobongo?
     
  4. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    kuna za kibongo bongo na nyingine imported
     
  5. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    cadillac kwa sasa haipo mkubwa
     
  6. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2013
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,520
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 63
    Gx 110...tapata kwa ngapi mkuu??
     
  7. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    ipo kwa 9Million but maelewano ya bei yapo
     
  8. K

    Kyemba Member

    #8
    Apr 26, 2013
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 3
    kuna wizard ya mwaka 2000 ipo bomba kbs bei nafuu kwa abayehitaji aseme
     
  9. K

    Kyemba Member

    #9
    Apr 26, 2013
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 3
    wizard ya 2000 kwa anayehitaji nipm nikupe contact uione.Bei ni 13m maongezi kidogo yapo
     
  10. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2013
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,520
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 63
    duuh mkuu ni pm basi tuanze negotiate bei...b mkubwa huko bongo anahitaji usafiri ...thanks.
     
  11. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 83
    vitz,5doorz,low mileage,ikiwa nyeusi itakuwa poa zaidi,dondosha bei kaka
     
  12. md4doctor2000

    md4doctor2000 JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2013
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 28
    Toyota ist nitakapata kwa ngapi mzee?
     
  13. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    wizard mi nauza kwa 12M maelewano ya bei yapo
     
  14. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    nimeku-pm
     
  15. b

    beyond ur limit Member

    #15
    Apr 26, 2013
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toyota ist ya mwaka 2005 hela ngapi?au 2004
     
  16. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    toyota ist ya mwaka 2003 ipo kwa 12M
     
  17. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    pia kuna toyota ipsum na mitsubishi pajero GDI kila moja ni 10M tu
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 13,879
    Likes Received: 2,707
    Trophy Points: 113
    hizi bei ni hadi unanikabidhi au ni manunuzi halafu nianze kushughurika na TRA?
     
  19. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 13,879
    Likes Received: 2,707
    Trophy Points: 113
    mi nahitaji spare parts za GDI
     
  20. Ziggler

    Ziggler JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    siuzi spare parts
     
Loading...
Similar Threads - unahitaji gari nafuu Forum Date
Je, unahitaji kuagiza gari au bidhaa yoyote nje ya nchi?????!!!! Matangazo madogo Dec 17, 2015
Je umepoteza funguo ya gari?au unahitaji funguo ya spare? Matangazo madogo Oct 19, 2015
Unahitaji gari? Nauza gari la maana ni la kwangu mimi sio dalali bei ml.2 Matangazo madogo Oct 7, 2015
Gari aina ya vits inauzwa millioni 4 Zanzibar kama unahitaji changamkia fasta. Matangazo madogo Jan 13, 2015
je unahitaji gari la kukodisha? Matangazo madogo Feb 19, 2014

Share This Page