Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Unahitaji Bodyguard Au Security Guards?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bodyguard, Jul 22, 2012.

  1. Bodyguard

    Bodyguard Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kampuni mpya ya Ulinzi, Usalama na Inteligensia iinao Walinzi na Maofisa wenye sifa zifuatazo:

    1. Jinsia:Wa Kiume na Wa Kike
    2. Umri: Walio Na Miaka kati ya 20 na Kuendelea
    3. Elimu: Walio na Elimu Kuanzia Form IV na Kuendelea:
    4. Lugha: Wanaoongea Kiingereza na Kiswahili
    5. Tabia: Walio Jasiri na mwenye tabia njema na wasio na record yeyote ya uhalifu (Police Clearance Certificate zipo)


    Kazi na huduma tunazotoa:

    1. Static Security Officers/Guards (Baadhi wamepitia JKT na Mgambo na kuendelea)
    2. Incident Response Guards
    3. Bodyguards; Closed Protection & Escort - Kwa ambao wanafikiri usalama wao uko mashakani na wanahitaji walinzi binafsi na wapambe wa kuwasindikiza wa kike au wa kiume. Bodyguards wetu wamepitia mafunzio ya ukakamavu kama Karate; JKT; Mgambo; Jeshini, Police n.k.
    4. Intelligence & Investigation Officers - Kwa waliohitaji uchunguzi wa masuala mbalimbali ili kupata ushahidi wa uhakika katika makampuni, masuala ya ndoa, biashara, elimu, ajira nk nk
    5. Training in using Small Weapons/Range & Weapon Services
    7. Security Consultancy Services
    8. Digital Security Communications

    Contact: firstresponsebrigade@gmail.com

    NB: Walinzi wetu wote wanatumia Digital Radio Calls (TETRA) mawasiliano ambayo hayaingiliwi kwa namna yoyote na yako secured.
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa mtu anayehitaji huduma zenu kwanini atume CV?
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ili ni tangazo la kazi?, namaanisha mnahitaji watu wa kazi, ama nyie ndio mnatoa service hizo?, mbona hamjajipanga?
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mabaunsaaaa!
    I hate em bounsers coz wanafikiria kutumia nguvu ndio motto. Hawatakagi kutumia akili...
     
Loading...