Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unafurahia mahusiano yetu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzalendo wa ukweli, Oct 24, 2012.

  1. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi inapotokea mwenzi wako anakuuliza swali: JE UNAFURAHIA MAHUSIANO YETU? Unapata ujumbe gani wewe binafsi kabla hujamjibu swali lake? Nimekumbana mara nyingi na swali hili na natamani kujua what is behind this question.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Au anakuuliza unanipenda? lol kwangu hua simjibu namyeyusha tu................
     
  3. YETOOO

    YETOOO Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi huwa napata picha yeye hafurahii kwa hiyo anataka kujua na mimi kama nafurahia au laa,ili iwe rahisi kwake kusema tuvunje uhusiano.Swali baya sana hilo asikwambie mtu.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kha!! kumbe ukiwa na mahusiano hayo ndio maswali yenyewe....bora nibaki single
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    swali zuri sana
    anafurahia anataka kujua na wewe kama unafurahia
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee unajuaje anafurahia? je kama anapima kama umezama kivile na yeye yupo yupo tuu?
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa naona muda wa kutupiwa virago umekaribia!!!!!!!!!!Ila kiroho ngumu najibu! Nafurahia japo kuna vitu ungeviongezea ningekuwa the happiest person, ikiwemo kile kijifungu cha matumizi ungekidouble!!!! Swadaktaaaaa!

    Saingine mtu tu UNAKUWA UMEMPAGAWISHA POTEZA POTEZAAA! Basi anakuwa anjishuku huenda ukamtupia virago kabla msimu haujaisha, hivo anajiwahi ili apate japo fursa ya kujirekebisha ili usimuache! LOL! Yaani anakuwa anakuona you too good for him!!!! Hahahaaaaaa! Basi hapo ata ukitaga akufagilie bahari anadaka ufagio fastaaaa! Nikimpata wa hiviii mbona mambo yangu yatanyooka!!!!!!!!!!! LOL!
     
  8. piper

    piper JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inaonekana kuna kitu kinamkwaza so anakuuliza indirectly.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Jibu ukweli mtupu. Yale maeneo ambayo unayaona yana kasoro mfahamishe kasoro unazoziona ili azirekebishe na wewe pia si vibaya ukamrushia swali hilo hilo. Hakuna ujumbe wowote zaidi ya kuwekana sana katika maeneo ambayo yana hitilafu ndogondogo/kubwakubwa na yale maneo mengine ambayo wote mnaridhika nayo kuyaacha kama yalivyo au kuyaboresha zaidi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Ni swali zuri. Huwa anataka kupata uhakika wa furaha yako ukiwa naye. Inaonekana fika huwa huonyeshi kufurahi na inaonekana anakupenda na anataka kurekebisha kile ambacho kinakufanya usiwe na furaha. Tatizo linakuja wewe humuweki wazi badala yake unaanza kufikiria kwa nini ameuliza au anataka nimjibu nini. Kwenye mapenzi funguka, uwe huru kuelezea hisia zako!
     
  11. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok, ni kweli ni swali baya sana na linakera mno!!!!
     
  12. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaa mzabzab unafurahisha kweli. Unaogopa kuulizwa maswali kama haya kwa nini wakati watu wanataka uhakika?
     
  13. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok Smile but what if vice versa is true?
     
  14. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ok this is also possible Piper,thanks kwa mchango wako!!!!!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Why being negative? Mtu anakuuliza ili aboreshe. Hata training ikiisha kuna feedback kwa facilitator na unajulishwa wanafunzi ama trainee wanakuonaje. Inakusaidia kujiongeza na kujiboresha. Kwenye relationship nitafanya the same, for positive improvement.
     
  16. K

    Kyandaya Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    show her the bottom of your heart.It seems that your relationship is unbalanced.
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    tatizo ni kwamba dada zetu ukiwaambia ukweli...mie nipo kiutamu utamu zaidi atasem umeniona mie chips funga sio.
     
Loading...