Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unafiki ni sifa kuu ya wana ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kaburunye, Nov 11, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Picha hii hapa chini inaweza kufupishwa kwa neno moja tuu - UNAFIKI. Eti Chenge na Sita wanatabasamu kabla ya kikao cha jana kilichowatupa nje wote!!!!

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndo maana wanajiita Na.1
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    No. 1 lakini hamna lolote. Ukiwa ccm lazima uwe mnafiki na muongo..Lazima useme hapana kwenye ndiyo na ndiyo kwenye hapana ukikataa wanakushughulikia au unakuwa sio mwenzao.
     
Loading...