Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unafahamu kwamba mwanafunzi(bweni) wa sekondari analipiwa na serikali USD 2000 kwa mwaka?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King Kong III, Dec 29, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Source:Mwenyekiti wa wamiliki wa Shule binafsi za sekondari,alitoa taarifa hiyo wakati akichangia mada kwenye tuongee asubuhi Star Tv,alieleza kwamba mwanafunzi wa sekondari wa bweni(Tosamaganga) analipiwa na serikali dola 2000 kwa mwaka
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Aache fix.
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hebu acheni masihara!nyama mara 1 kwa mwezi,wali mara 2 kwa wk,makande mara 2.ugali full hakuna matunda,vitunguu mbogani wala mafuta.Wizi mtupu
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Yani ndo ukweli huo senetor na tizo1,jamaa alitafuta habari kwamba serikali inagharamia sh ngapi kwa kila mwanafunzi wa bweni kwa mwaka alifuatilia shule mbili ya kwanza tosamaganga ndo akaona serikali inagharamia USD2000 kwa kila mwanafunzi kwa mwaka
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Za nini shule ya serikali?
     
Loading...