Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, unafahamu dawa ya huu ugonjwa.

Discussion in 'JF Doctor' started by KALENDA, Feb 2, 2012.

  1. K

    KALENDA Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Pamoja na salamu kwa wana JF wote !
    Naomba kama kuna mtu anafahamu dawa ya kutibu au kutuliza "FLATULENCE".
    Kuna jamaa alinipa e-mail ya mtu mmoja ambae inasemekana anauza vitabu ambavyo vinaelekeza tiba ya hilo tatizo
    nimejaribu kuwasiliana nae haonyeshi kutoa ushirikiano ( hanijibu), e-mail yake ni joseph@flatulencecure.net
    kama huyu ndugu Joseph anapatikana hapa JF, naomba anijulishe ni jinsi gani nitaweza kumpata ili ninunue hicho kitabu chake.
    Natanguliza shukurani.
     
Loading...