Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unaamini ndoto???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Nov 8, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je! Unaamini ya kuwa Mungu anaweza kusema na watu kwa njia ya ndoto? Najua ni rahisi kuamini kuwa Mungu alisema na watu zamani kwa njia ya ndoto kama tunavyosoma katika Biblia; lakini je! Unaamini ya kuwa Mungu anasema na watu kwa njia ya ndoto siku hizi?
    Najua kuna watu wanaoamini na wengine hawaamini. Sijui wewe uko upande gani.
    Lakini nataka nikueleze hivi; Kufuatana na Biblia kuna ndoto za aina tatu;
    (a) Kuna ndoto kutoka kwa Mungu. Soma kitabu cha Hesabu 12:6, na Yoeli 2:28.
    (b) Kuna ndoto zinakuja kwa sababu ya shughuli nyingi. Soma kitabu cha Mhubiri 5:3.
    (c) Kuna ndoto za uongo zinazotoka kwa shetani aliye baba wa uongo. Soma kitabu cha Yeremia 23:52 na Yohana 8:44.
    Unaweza kutofautisha kwa namna gani tofauti iliyopo kati ya hizi ndoto? Na utajuaje kuwa ndoto uliyoiota imetoka kwa Mungu? Kila ndoto lazima ipimwe na Neno la Mungu. Ikiwa imetoka kwa Mungu, ni lazima utakuta neno la Mungu ambalo linaeleza maana yake. Mara nyingine ndoto toka kwa Mungu huja kama fumbo; lakini Roho Mtakatifu ajuaye kuyafumbua mafumbo ya Mungu (1 Wakorintho 2:10,11), atalifunua fumbo hilo kwa kukuonyesha neno la Mungu linalofanana na ndoto hiyo.
    Si busara kuzikubali ndoto zote unazoota bila ya kuzipima katika Neno la Mungu. Na pia si busara kuzikataa ndoto zote bila kuzipima katika Neno la Mungu.
    ​
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Naamini ndoto vibaya mno.Nalog off
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Bwana Yesu asifiwe! Thanx a lot for the word of GOD.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe kuna baadhi ya ndoto huwa naota na baada ya muda nikifuatilia nakuta ni jambo lililotokea kweli au lingetokea na wakati mwingine naota na huwa halitokei
     
  5. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana asifiwe! Umenifumbua.thanx.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shekh yahya !!
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mtumishi, kuna mifano mingi ya kibiblia ambayo Mungu alikuwa akiongea na watu wake kupitia ndoto. Ila kunahitajika uangalifu maana shetani naye hupitia huko huko na kukufikishia ujumbe wa ndivyo sivyo ktk maisha yako. Unahitaji kusimama kwenye imani kwa uaminifu mkubwa ili ufikia hatua hiyo ....
    Yote yanawezekani kwake yeye aaminiye!
     
Loading...