Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Una Picha? Tutumie

Discussion in 'Jamii Photos' started by Muke Ya Muzungu, Jun 12, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mtu yeyote anayependa kupiga picha au mwenye picha yoyote ya kuvutia, mtu eneo, tukio na taswira za aina yoyote, tafadhali zitume kwenda kwenye blog ya Picha ya aina zote zinazosisimua zinakaribishwa ili mradi hazivunji maadili ya kijamii na pia haziumizi hisia za watu. Tuma picha zako kwenda
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mtakuwa mnatoa sh ngapi kwa kila PICHA? make blog nyingi sana DUNIANI hununua picha sasa wewe unataka za bure
     
  3. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Embu fafanua kidogo kuh matumizi ya hizo picha

    Maelezo yakijitosheleza labda naweza kukutumia toka kwenye web yangu na zina kiashilia ni za kwangu
     
  4. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hahahaha.....wanafuga mbwa kwa kutegemea makombo toka hotel ya jirani!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me nnazo,,,,pia nambie ni zanini
     
  6. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...