Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je umri Yama hii ya weruweru Girls?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nndondo, Dec 4, 2011.

  1. n

    nndondo JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Jam a I nimekutana na tangazo hili michuzi logs nikaona nilete huku maanawana weruweru wengini magreat thinkers na dunia inatambua Hilo.

    Kutakua na dinner gala dec 6, 2011 in honor of Mohamed maarja trust ya mwana weruweru dadaMwanaidi Maarja balozi diamond jubilee kuanZia saa moja usiku mshinid wa tuZo ya mama wa uhuru wa TZ mama Kamm atqkuwepo Kama co chair wale wote waliosoma weruweru waende kumuunga mkono ticket ni 200,000/- kwameza ya watu 10,watu 30 watakaopigq simu mapema watapata ticket za bure ticket zinapatikana kwa wafuatao. Leticia Bakirane,Shimimana Ntuyabaliwe na Rosemary Mwakitwange au pita simu namba 0718607403 mods naomba usiitoe hii thread huyu mama Kamm kaifanyia makubwa nchi hii tumpe heshima yak
     
  2. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Ebwana eeh umeandika hii post wakati una haraka nini? kwani baadhi ya maneno yako hayaeleweki hata kidogo. Anyway nashukuru kwa taarifa Weruweru nilikuwapo wakati wa Mama Msuya lakini Mama Kamm tulipata kuyala na kuona matunda yake
     
Loading...