Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je umewahi kusikia adhabu kama hii kwa shule za msingi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Apr 13, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Waalimu wa shule ya msingi Mbezi Ndumbwi iliyopo Mbezi Beach jijini Dar es salaam, wanawaadhibu wanafunzi wasiofanya majaribio ya kulipia wakati wa asubuhi (speed test) kwa kuwakalisha chini (sakafuni) siku nzima.
    Wakati wa kuingia darasani asubuhi, wanafunzi wa darasa la 4, 6 & 7 waliofanya mtihani wa asubuhi, huitwa majina na kuruhusiwa kuingiza madawati watakayokalia. Wanafunzi wasiofanya mtihani hupewa adhabu ya kukaa chini siku nzima huku madawati yakibaki nje bila kutumiwa.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    nchi hii kila mtu anajiamulia lake, sasa hapo kosa la watoto au wazazi? na ile ruzuku ya wanafunzi ina kazi gani? au wizara haiipi shule ruzuku? au kamradi kwa walimu?
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Huu ni mradi wa waalimu! Wazazi wamelipia madawati. Wanafunzi wengine wanalazimika kukaa chini kwa kukosa madawati, huku madawati hayatumiwi. Mwalimu Mkuu akiulizwa anakuwa mkali kama mbogo, anawadharau wazazi, shule inapaoromoka, .....
     
Loading...