Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, umewahi kusamehe? Just for the sake of experience...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Sep 29, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ever you forgiven anyone in your life? Kosa gani ulilofanyiwa hadi kulazimika kutoa msamaha, mfano; kutukanwa, kudanganywa, kuibiwa, kupigwa, kunyimwa haki, kusalitiwa kwenye penzi, .......!
    How did you feel after forgiving someone?

    Nawasilisha...!
     
  2. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nimewahi kusingiziwa natembea na mume wa mtu ... Nimesamehe
    najisikia vizuri kwa sababu yule mtu aliyezusha aliniomba msamaha.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mmmhh hilo jina linatisha
     
  4. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Jina tu dada! Mcharuko kikwetu ni povu linalopatikana
    kwenye pombe hususani za kienyeji.
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo inategemea ni wakati gani matatzo yanatokea na je mhusika alivyoweza kutambua kosa na kuomba msamaha au wewe mhusika ulivyoweza kungundua na kudeal nalo bila vurugu
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha nimeipenda hiyo aisee
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwanini usingiziwe?
    Ulikuwa karibu na huyo mume wa mtu?
    Mbona unaonekana wewe ni mcharuko?
     
  8. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ha ha haaaaa! wewe nawe unataka kulazimisha ionekane kuwa kuna ukweli?
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Borrowed from a friend!
    [h=6]If you are carrying strong feelings about something that happened in your past, they may hinder your ability to live in the present.
    Les Brown
    [/h]
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kawaida kuna mazingira hujengwa na mtuhumiwa na akatuhumiwa lakini pia hii hutoka na mazingira na historia ya wapenzi ilivyo .. kama wakati mnaanza ku-date ulikuwa na mahusiano zaidi ya mmoja kila wakati utahisiwa kitu cha aina hiyo
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nimewahi kusalitiwa nikasamehe.
     
  12. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimewahi kutekwa nikasamehe.am free
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    baada ya kutekwa?what happened?raped?
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ulitekwaje tekwaje na nini minajiri ya watekaji???
     
  15. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    well...! thank you for your answers
     
  16. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na bado unapaswa kuwasamehe na hawa hapa chini....!
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mi huwa ninasamehe na kusahau, hivyo sina kumbukumbu yeyote..
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mbona umeweza kukumbuka kuwa unasamehe na kusahau!
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Life is ful of barries and challenges. Ups and falls ni sehemu ya maisha. Tujifunze kushukuru kwa kila jambo!
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo tabia yangu, hivyo ninajifahamu kuwa niko hivyo siyo kwamba nimekumbuka...
    Hivi wewe hujawahi kunikosea nikakusamehe kweli? lol
     
Loading...