Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je umesikia?Africa Free Business Modules -Free LibreOpen Source Software Workshop-NIT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Namdawa, Aug 3, 2010.

  1. N

    Namdawa Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna workshop nzuri sana inaendelea kwa wiki mbili pale National Institute of Transport -Dar es salaam.Mabibo Kinondoni.Chini ya Coordinator Mzuri sana anaitwa Edger Telesphory.Hutachoka kusikia na nitakuwa nawaletea baadhi ya mambo yanayoendelea kwenye Semina hii.
     
  2. N

    Namdawa Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Information is power
     
Loading...