Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je umesahau au hujui password account ya windows xp?? Karibu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Deejay nasmile, Feb 10, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Samahani kama ilishafika hii trick hap jf ila kama bado basi acha niwape hii

    1. Right-click on the “My Computer” icon on the desktop OR in the Start Menu.

    2. CHAGUA option “Manage”.


    3. On the left pane expand the “Computer Management (Local) tree (if it is not already expanded)

    4. Double click “Local Users and Groups” option From “System Tools” tree.

    5. KISHA CLICK the “Users” option.


    6. Hapa utaona list ya watumiaji wa hyo computer , such as Administrator, Guest etc.


    7. Right click the “Administrator” na kisha chagua “Set Password” option.


    8. itafika meseji ya onyo , Click on proceed.


    9. itakutaka “New Password” and “Confirm Password” .


    10. After entering the password click on “OK”. The password is changed. kwaheriiiiii

    naenda zangu mliman scity.....
     
  2. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,526
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Ukisahau password utaionaje My Computer wakati haija log in mkuu?
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    okey wakati unawasha utakuwa unabonyeza f8 ili iwake katika safe mode then utafanya hivo
     
  4. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    ...kwenye safemode unatumia administrator account ambayo by default haina restrictions
     
  5. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thanks. Nimejaribu hata kwenye windows 7 imekubali. But what if administrator account ina password? Nitaboot vipi kwenye safemode? Pia nina swali lingine mkuu. Niliwahi kukutana na computer hii trick didn't work ilikuwa inakataa, it is like waliweka security. Is there a way naweza kurestrict password isibadilishe au kutolewa kwa namna hii? Maana hii ni hatari pale ambapo mtu asiyekuwa na nia nzuri na computer yako akikaa kwenye computer yako
     
  6. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Hapo ndio umuhimu wa admin unapoonekana, inatakiwa kama wewe ndio mwenye computer ni vizuri u-manage administrator account kwa vile utakavyoona inafaa.
    Administrator account ikiwa na password hutaweza kuingia, njia nayoifahamu ni kutumia WPR(Windows password remover). Una boot from CD au popote ilipo WPR utafuata maelekezo ni rahisi tu kuitumia.
     
  7. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahsante mkuu. Nimekusoma. Vipi kuhusu kuweka security mtu akitaka kubadilisha password kwa njia hii iliyokuwa posted igome.nakumbuka nimewahi kukutana na computer imewekwa security.yani ukitumia hii njia inagoma na kuleta error message fulani.unafahamu nawekaje hivyo?msaada mkuu
     
Loading...