Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, umepoteza data muhimu katika computer ya ko sasa unahangaika jinsi ya kuzipata

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ishaka, Jan 26, 2012.

  1. Ishaka

    Ishaka Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninatoa huduma ya kurudisha data (data recovery) kwa hakika, haijarishi ni siku ngapi zimepita na wala kwamba kuna waliotangulia walijaribu wakashindwa. Software zangu niza viwango katika ubora. usikate tamaa niite nitakushangaza! Natoa wito kwa watu binafsi, mashirika, mabenki, makampuni, Vyuo, Taasisi, wizara, Balozi, Bunge, Jeshi, NGO's n.k kutokuwa na hofu au kunyoosha mikono kirahisi data zenu katika computer inapotokea bahati mbaya zikapotea kutokana na computer kuharibika au virus kushambulia. Mimi ndiye - solution provider, garama zangu nafuu.
     
  2. M

    MABAGHEE JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nilipoteza data zangu na laptop yangu ilishaformatiwa upya. Je utaweza kuzipata? niandikie mabaghee@yahoo.com
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    hawa wapo wengi, kazi utapata tu mkuu.
     
Loading...