Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je umeliona hili....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kimbweka, Jun 3, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wanaoangalia tv channel ya citizen ya wenzetu wa kenya, kuna kipindi kinaitwa NASWA looh yaani ni zaidi ya ze comedy , ni vituko vitupu nimependa ubunifu wao...........
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu mi huwa naangalia kule youtube,hao majamaa ni noma halafu creative,kuna wengine wanajiita PASUA sijui ni tv gani ila majamaa ni soo
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwenye youtube wanatumia jina gani ili niweze kuwatafuta niburudike.......?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Kimbweka wanatumia hiyo hiyo Naswa au Kulahappy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna Gags pia ya Ufaransa inayorushwa hapo hapo Citizen mida ya saa kumi au kumi na moja hivi, before Tafrija programme, inafurahisha sana, kimya kimya kama Bean
     
  6. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    But na Vuvuzela ya Bongo, from clouds Tv, monday, tatu usiku, wanajitahidi pia!
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hivi hao jamaa nikiangalia kipindi chao, itakuwa ni tiketi ya kunifikisha mbinguni?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie huwa naangalia sijawahi kukielewa...
    siku hizi nikimaliza kuangalia Papa Shilandula nahamisha Chanel
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    FL, Umenikumbusha mbali. madogo huwa wanakipenda sana hko kipindi,so nami huwa najikuta naangalia mara chache. kinafurahisha kweli. . . .
     
Loading...