Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je umekumbana na adha gani tishio la tsunami?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TWIZAMALLYA, Apr 12, 2012.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binafsi nilitoka city centre saa kumi nikapitia baharini maana nilipata taarifa kuwa ndiyo njia pekee iliyokuwa afadhali kwani ilikuwa inatembea kidogo.kufika maeneo ya Aghakhani njia ikawa haiendi kabisa mpaka saa moja inafika niko mitaa ya courtyard,nikajua ndo mwisho wangu lakini sikukimbia gari.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jana was a wasted day kwangu kuanzia saa nane mvua ilipoanza na alerts zilipokua zinaongezeka

    Tuna shida kubwa ya infrastructure hasa barabara
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Watu wengi sana haswa morogoro rd na kilwa rd walitembea kwa miguu inahaitajika juhudi za dhati kuimarisha miundombinu.
     
  4. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mie nimepata adha ya kuondoka mapema ofisini, huwa sipendi kupita mtaani kwetu kabla giza halijaingia, lol
    Nliilaani Tsunami, kwani Boss alifunga ofisi na wote tukaambiwa tuondoke.
     
Loading...