Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Umeisha wahi kuhushuhudia mazishi ya zeru zeru au masai kilema?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by akohi, Jul 19, 2012.

  1. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Jambo wana JF?
    Nimekuwa nikijiuliza sana maswali mengi mengi juu ya hilo.
    Kuna yeyote ana majibu?

    nawakilisha...ahsanteni!
     
  2. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Kwa nini useme umewahi kushuhudia mazishi na usiseme umewahi kuwaona? Si wana JF wote ni Wamasai. Wengi wetu hata msiba wa Masai wa kawaida hatujawahi hudhuria.
     
Loading...