Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Umauti ni sifa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PISTO LERO, Sep 9, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watanzania wenzangu kuna yeyote anae weza kujisifu kwa umauti,je waweza kujisifia kwa kumpoteza ndugu au jamaa yako wa karubu na kugeuza kilio kuwa ufahari?kama sivyo kwanini tujisifie kuwa jamaa zetu ndio waliouwawa kwa wingi kuliko jamaa wa hao,kwanini unawaambia wenzako kuwa hao wamekufa wachache kuliko sisi,je hi inamaana kuwa siasa za sasa ni lazima tujisifie umauti?na kufikia hatua ya kuwashutumu wenzako kuwa hawana haki ya kutetea jambo flani kwa sababu tu jamaa wao hawajafa wengi kama nyie?je hii ni haki kweli????!.au sasahivi ili uwe na uhalali we kutetea jambo flani ni lazima na wewe upoteze jamaa kiliko wale.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hujaeleweka mkuu
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiona wanajisifia hivyo ujuwe ni wachawi.
     
Loading...