Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je uliya jua haya kuhusu Clouds Media?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tumsifu Samwel, Apr 19, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "Napenda kuchangia mada ya bw.selemani kwa kuuliza maswali yafuatayo:
    1. Je, kuna mtangazaji yeyote pale clouds ana shahada au stashahada ya uandishi wa habari? Jibu hapana
    2. Je, kuna mtangazaji yeyote alomaliza kidato cha 6? Jibu ni hapana
    3. Kuhusu kukebehi mgomo wa TUCTA., Je, kuna mtangazaji anayelipwa zaidi ya laki 2 pale clouds fm? Jibu ni hapana
    4. Overall, katika clouds nzima, in all departments, with more than 40 employees, kuna employees wawili tu wenye digrii.
    5. Wengi wa watangazaji na wafanyakazi ni form four failure na std 7!!

    SWALI KWA WanaJF: WITH ALL THESE CIRCUMSTANCES WHAT DO U EXPECT?

    Note: i have had been working there!

    Hii post nimeikuta kwenye forum moja hivi imenishtua sana, hivi kuna ukweli wowote kuhusu haya maneno.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280

    kweli sikuwa najua.......lolololololo!!!!
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hii ni kama hadithi ya kipofu kumwongoza mwenye chongo.....
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Duuuhhhh jamaa kaamua kuwamaliza!
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Duh ina maana Kapiteeni na Kibonde wenyewe ndio wameishia kidato cha nne au?na wala hawajasomea chochote jamani angalau hata ile certificate ya Maarifa Media au ya pale nyuma ya kiwanda cha urafiki sijui paitwa Royal aliposoma mfanyakazi wa zamani wa redio mawingu
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli, basi ndo maana reasoning yao very poor na kutetea upupu tu!
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kudadeki shughuli ipo
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli!! na ndiyo wanaojiita makapiteni
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hii siyo media aliyoanza kutangaza Amina chifupa(RIP) akiwa bado mwanafunzi? au nimekosea.

    All in all we have a big problem in our education systems, swala la reasoning capacity kwa nchi yetu inategema sana na umelelewa vipi na sio umesoma mpaka level gani! ni ngumu sana kumtofautisha form four na form six kwa maisha ya kwaida ukiondoa elimu ya kitabuni.

    Kama wanaajiri darasa la 7, form four, form six ,..whoever, na wanaweza kufanya kazi vizuri whats wrong!

    Au mnataka std seven, form four na form six failure wakafanye kazi wapi? maana wamefeli mitihani tu ya masaa 3 na siyo aspects nzima ya maisha

    I submitt
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i see kazi kweli kweli!
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hata kama ni nkweli, sio wa kubezwa kwa kazi nzuri wanayoifanya hadi kuifanya kuwa the most populat station kwa hapo dar.......... tupunguze kuabudu vyeti jamani tuangalie output, vinginevyo tutaendelea kubaki nyuma................ mi nawapongeza sana na kama ni kweli hakuna aliye hata na stashahada, basi wanhitji heshima na pongezi za ziada..............
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    too much tantalila, tu ndiyo kigezo kikubwa cha kuajiliwa pale
     
  13. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ndo maana stori zao nyingi ni za kimahaba, ngono ngono wanawake na wanaume tuuu muda mwingi, kuhamasisha hisia kwa wasikilizaji wao. ninaweza kuamini kuwa nikweli. huwa siwasikilizi tena mimi.
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu mbona hujasema umeitoa wapi ili tujue nani ametuma pamoja na tarehe ya bandiko hilo unaweza kukuta ni la mwaka 2000 Hutendi haki unavyoendelea kuficha taarifa zingine naomba uwajibike kuanzia sasa kwa kutoa taarifa kamili endapo utashitakiwa uwe na cha kujitetea ije ikaonekana wewe ndio mwanzilishi
     
  15. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #15
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    uko sawa ..watanzania walio wengi uelewa wao ni mdogo ndio maana vitu popular kwenye sekta ya habari Tanzania ni vile worst......

    mfano:gazeti maarufu ni Ijumaa[Limeajiri watukana fani]

    Redio maarufu ni : Clouds [imeajiri wanaojiita waandishi ,kumbe ni ma MC]

    NI kweli tatizo kubwa pale cluods ni shule ndogo....

    kibonde alikuwa azania akaondoka na zero

    Gadna alikuwa Popatilal akaondoka na zero

    Kusaga pia ni almost drop out- alitoka marangu sec na zero

    Lazima nikiri kuwa wale watoto wana vipaji lakini ingependeza sana uongozi wa Clouds ukaweka mipango mahsusi ya kusomesha vijana wake kozi fupi fupi especially za nje ya nchi kuanzia mwezi mmoja hadi mitatu...sidhani kama kwa mwaka clouds wanashindwa kupeleka watangazaji wake training na secondments au exchange progmrams au attachment hata watangazaji watano kwa mwaka....itasaidia sana kuwanoa na baada ya miaka 3 wanaweza kuwa na watangazaji wenye vipaji na vyeti angalau basic vya fani.....

    kama hawatafanya hivyo watakaoumia ni watangazaji kwani kufanyia kazi umaarufu au kipaji ni kama mpira siku ukishuka kiwango huna kazi tofauti na wakiwa na vyeti wanaweza kuwa na mipango endelevu ya kubakia kazini....mfano mdogo kipindi kama XXL walikuwapo kina ML chris..lakiini soon he found himself good but out of time ..ikabidi aondoke awaachie vijana wanaoendana na umri wa kipindi ...kina adamu...
    they must think positively on this......

    pale wasomi ni wachache kama RUGE..nadhani hata mkewe kusaga ..wengine ninao wafahamu ndo kina wale..unless otherwise!!

    watanzania wanapenda vitu rahisi...rahisi ...ukiangalia redio au televisheni zinazoendeshwa kisomi...wasikilizaji si wengi ...vile vile magazeti...wanapenda mtu anayoongelea fununu na umbea .kuliko real issues!!

    kuhusu kupinga mambo yanayohusu wananchi kama huu mgomo..its simple jamaa wapo kwenye payroll ya muungwana...lazima iwe hivyo kwa maagizo ya utawala sidhani kama hao watangazaji wamepata mgawo....wanataka kazi!!

    thats why kina masudi na waliondolewa kwani walikuwa soo critic pamoja na kuwa wawalikuwa na makosa genuine ya kiutawala!!
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    Jamani nani kawambia ukiwa na degree ndio soln ya kufabya kazi kwa ufanisi;sio nawatetea vijana wana vipaji na kama kweli awana elimu vyema washirikishwe kozi ndogo ndogo..labda kwa kifupi tu

    ni marubani 5 kati ya 50 walio na degree
    na wanaoendesha ndege zetu kwa upande wa atc na precission na wale wasiokuwa na degree
    wapo very bright hasa wakikumbana na anga za ajabu ajabu ..ukiacha makosa madogo madogo ya kawaida
    so atukatai lakini vyema wakaelezwa kujiendeleza na kujifunza kujua jinsi ya kuheshimu mahali pa kazi ni meona ma dada fulani wanatukana tukana ovyo kwenye redio na vipindi vyao dina na gea kama si kosei ukisikia vipindi vyao haata
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,633
    Likes Received: 5,578
    Trophy Points: 280
    typical.
     
  18. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,633
    Likes Received: 5,578
    Trophy Points: 280
    mwandishi mbona hujaorodhesha dr isaac na dr ndege aliyekuwa anapresent njia panda??
    je mtangazaji mzuri lazima awe na degree??
    huko kulikojaa wasomi mfano bungeni mbona utumbo mtupu??
    ndio maana watu wanatafuta degree,phd feki coz wanajua mnaabudu vyeti bila kujali ufanisi.
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    these guys are freelances..kipindi ni cha seba ..amemuweka huyo isaac...so not direct employed .....though wanaweza kuwa wanawasaidia indirect...and that s the only program iliyokaa kisomi ..nina maana jamaa wanafanya research, na maandalizi ya kutosha kabla kabisa ya kwenda hewani..hawaongei tu....huwezi fananisha njia panda na program za wengine pale ,ile hata TBC wanaweza kuikubali
     
  20. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,633
    Likes Received: 5,578
    Trophy Points: 280
    hata kama ni freelances au nini lkn wanafanyakazi clouds na ni wasomi mwandishi angewataja sio kusema kila anaefanyakazi pale kaishia std 7,f4,f6
    hao wasomi wanaomaliza chuo kila siku mitaani waliomba kazi wakanyimwa?maybe ni wasomi wa vyeti talent ya utangazaji hakuna
    waacheni wafanye kazi yao,clouds ni clouds na tbc ni tbc
    huko tbc mbona kuna baadhi vipindi hovyo tu na huko hamna wasomi?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...