Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ulishawahi kukutana nae?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mlaleo, Sep 20, 2012.

  1. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,506
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hii picha nimeona niilete huku baada ya kuikuta sehemu sehemu dah ikanikumnbusha zamani sana mimi nilikuwa naogopa Vunjajungu tu yaani kama yupo njiani basi siku ndio inakwa ishaharibika na sipitiroad iyo katu kwani niliambiwa vunjajungu akikugusa basi hakuachii hadi mjomba wako tu ndio anaachia lol utotoni sikuwahi ishi na mjomba karibu so nilihofia kupita maelezo japo hadi ukubwani nikimuona nastuka japo siogopi nampita tu

    Pia nilishawahi chezea kifaranga mbona mziki wa Kuku niliujua dono dono dono


    Tizama huu Msala wa Dogo.. ila Mtaniwia Radhi.....

    [​IMG]

    Haya Madenge nilipoenda kanda ya Ziwa pale Shinyanga lazima utayaona na Mwanza pia nadhani yapo Lake zone yote..

    Dogo nadhani anaona kaa Mwisho wa Dunia ndio Ushafika! hehe
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Usifanye mchezo na utoto..na unaathiri sana,mi mpaka leo karibia 40 lakini huwa sina amani nimuonapo ng`ombe na ukitaka nibadilishe njia basi awepo ng`ombe mbele .. hahahahahahah
     
  3. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,506
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Alaa ng'ombe si mchezo ila mimi siwaogopi nilishawahi ona akimpiga mtu teke la nyuma dah Kwa Upande wangu ng'ombe mwenye mapembe makubwa huyo si rafiki yangu kabisa...
     
  4. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    iiiiiiiiiiii
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    kwa hii picha ninaelewa kwa nini unaogopa ng'ombe
     
  6. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2013
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,506
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa hatoenda haja Mwezi mzima! kha!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaa... hapo ana haki kikatiba kumuogopa...
     
Loading...