Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ulifanya nini baada ya kuhitimu Elimu ya Msingi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kimbori, Sep 27, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuhitimu Elimu ya Msingi, hususani miaka ya nyuma ikizingatiwa nafasi za kuendelea na Elimu ya Sendondari zilikuwa finyu, ilikuwa ni mwanzo wa harakati za kuanza maisha.
    Je ulifanya nini baada ya kuhitimu (kumaliza) Darasa la Saba?
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka ilikuwa mwishoni mwaka 1999 nilitoka kijijini nilikozaliwa na kukulia na kwenda Moshi Mjini kuuza duka kwa mshahara wa 15,000/- kwa mwezi.
    Nilipanga kufungua duka langu baada ya miaka michache. Bahati nzuri/mbaya nilifaulu kuendelea na Sekondari.
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    aisee mangi shukuru Mungu ulifaulu maana jf ungeisikia tu. Mi nilikuwa hapo hapo moshi nikaambiwa nichague moja kwenda maua seminari maana kuna shangazi yangu alikuwa anatamani sana niwe padri na alishanifanyaia mpango wa kuingia seminari,pili au niende bongo kwa mshua.kusikia bongo akili yooote ilihama,habari za kutumikia kanisani pale kristu mfalme zikaishia hapo hapo.nikaja bongo. Dingi akataka kunifungulia duka niuze koz elimu allishaona haina maana anapoteza hela yeke tuu,na hii ilitokana na ndugu zangu 3 kuharibu f4. da nikaa kwenye baa yake nikawa baamedi,nilikaa kaunta mpaka mwezi wa pili kuingia 3 bro alitoka masomoni akakomaa na mshua mpaka nikapelekwa shule.
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliingia kwenye shughuli ya kufyatua matofali.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    darasa la saba nilikwenda form one moja kwa moja tena shule hiyo hiyo...nilikua na bahati kati zile shule tatu unazojaza ungependa upatiwe nafasi mi nilipata ile ya kwanza....
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Nilijiunga na sekondari kwa masomo ya kidato cha kwanza...
     
Loading...