Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je uko tayari hata kama itakuwa sasa.......?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by FirstLady1, Mar 11, 2012.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    JF tumekuwa tukichit chat ,tukidondokeana mambo ya flirt na mengineyo kibao ..
    Lakini je hivi kwa mfano unaulizwa
    Kongosho bila mjadala wala nini naitaka roho yako muda huu
    hapana mambo ya ooh ngoja nimuage sijui Invisible ,sijui niwaage watoto wangu.
    Asprin anakutwa bar na serengeti tano kichwani

    Je mko tayari kama itakuwa ndo unakuja kunyakuliwa mida hii??

    Na Je unaamini utaingia mji wa amani paradiso siku ya ufufuo..?
    Ni ka swali tu kamenijia..
     
  2. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sina uhakika kama niko tayari...nitaomba nipewe nafasi nyingine
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Cheat chat! Ngoja waje..
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kongosho anaonekana yupo tayari kwa lolote yule. ila mwingine lazima adate! lol
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Heri wenye moyo safi maana watauona ufalme wa Mungu. Mimi nipo tayari.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh mapungufu yapo....ila kwa kupenyapenya paradiso naweza kufika
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakati kila siku jukwaa la wakubwa hukosekanagi
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    @ Erick aliyekwambia paradiso ni kwa mzungu ni nani? Huko hakuna kupenya ndugu yangu...
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dah Bucho ni kweli kabisa?ubarikiwe
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Erick52 kwa kupenyapenya kumbuka kule hakuna kutoa rushwa
    Swali langu ni kuwa sasa Erick unaambiwa naitaka roho yako muda huu..Je unaamini utaingia huko ?
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    bora umemwambia wewe sweetlady,,weekend yako iko vip?
    Na je kama ww ndo muda unaambiwa habari hiyo utafanyaje ati?
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    je, wewe ungekubali?
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa FL mbona swali gumu??
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh SweetLady najua km nisipoingia sababu ni nini....
    Itakuwa majungu tu...otherwise mi ni km malaika...
    lol naona aibu kusema uongo
     
  15. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kama jina lako lipo hapa basi Paradiso huwezi kwenda
    1.Kikwete
    2.Malima
    3.Ndalukacho
    4.Riz1
    5.Mzee wa Upako
    6.Rwakatare
    7.Mwingira
    8.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    FL1, kwenda paradiso ni kwa neema ya Mungu. It's a daily struggle, unaanguka, unaamka, unaendelea na safari.

    Kuna wachache wanaopata bahati ya kufunuliwa saa ya kuondoka kwao na wanaongoka.

    Dah, hili swali zito sana hili.
    Anyway asante kwa kutukumbusha.
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh unajua ukimwacha SweetLady aniambie atanipiga vijembe tu mi namjua...hanaga dogo na mimi
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umeshasoma historia ya Sauli(aliyekuja kuitwa Paulo)??
    Kuna akina Baraba aliyeachiwa badala ya Yesu?

    Haya mambi si ya kuhukumu kirahisi hivyo.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hicho kikombe kikifika muda wake no objection! Hakiepukiki
    hakikwepeki !
    Nitakua tayari tu, kukinywa.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Duh, umejuaje mkuu?
     
Loading...