Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ukitaka kujua umuhimu wa herufi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, May 17, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    ....mbili b na o au bo, basi waulize wanachama, mashabiki na wapenzi wa JF ambao wiki hii waliathirika kutokana na ukumbi wao maarufu kulazimika kubadilisha jina kwa sababu zilizo nje ya uwezo wao.
     
  2. M

    Mgaya JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wengina kama Mzee Es sijawaona hapa, inaonekana bado hawajui kilichotokea.
     
  3. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha, ha, Bubu haya uyasemayo ni swadakta kabisa maana sasa hivi tunataka kuwa kama wenzetu ambao namba 13 kwao ni mkosi au tarehe 29 Febr yaani wanafanya makusudi ili watutoe nje ya uwanja lakini bado tunakomaa nao kiubishi ubishi.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    wewe hujui namna ya kumuactivate ES?

    usijali akipata tuu hiyo email waliosemwa watu atakuja tuuu

    mpe 24 hrs
     
Loading...