Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ukisafiri na kukuta mkeo/mumeo anaumwa hiv utafanya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chamkoroma, Sep 6, 2010.

  1. C

    Chamkoroma Senior Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli duniani kuna mengi, jamaa yangu alisafiri nchi za jirani kwa muda kidogo kama mwaka mmoja alipokuwa safarini alisikia kuwa mkewe anaumwa aliporudi mkewe akamwambia anaumwa ukimwi, je ingekuwa wewe ungefanyaje?
     
  2. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa mke anaumwa ukimwi sasa mme afanye nini? Uamuzi ni wake, atabarikiwa kama atamlea mkewe mpaka kifo kiwatenganishe.

    Kwani wewe unataka kusema nini?
     
  3. C

    Chamkoroma Senior Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe sn kwa majibu yako mazuri, japo wengi walitoa maoni c kupitia mtandao huu kuwa kama ukimkuta mwezio anaumwa dawa kumwacha yaani kumpeleka kwao, au mke kkumwacha mume, lkn neno linasema "yeye asiye na dhambi awe wakwanza kutupia jiwe"
     
  4. Willy

    Willy Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jambo la kwanza ni kuzungumza naye na kumpa pole. Pili itakubidi uende ukapime nawe, kwa sababu inawezekana kuwa wewe nawe umeambukizwa. Majibu yako yakiwa negative umshukuru Mungu na kumhudumia yule mama K
     
  5. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    PHaya yote ni majibu mazuri lakini pia usimnyanyapae bali mtunze nae awe tayari kukurinda zidi ya maambukizi kwako.
     
  6. C

    Chamkoroma Senior Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli jamaa akapima mara 2 ni mzima lkn ni neema na pia jamaa akaapa kumtunza mkewe, lkn mama anataka mavituzi yake kama zamani japo kwa helmet je iweje hapo na rafiki yangu kwa woga anaona nivigumu bora walee wtoto je amwambieje japo tumemshauri avae japo 2 hata 3 ili amsaidie mama jamaa anaogopa tuwasaidieje?
     
Loading...