Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ukimya wa Lulu ulikuwa na kitu kweli?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by babykailama, Apr 8, 2012.

  1. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    aiseee,..
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    itakuwa mwenzi wake alimwambia asijitokez sana magazetini
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    heading yako jamani,punctuation marks....
     
  5. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    So aliamua kutulia na Kanumba ? Pengine walikuwa na mipango mikubwa kimaisha,kwa sababu hata Kanumba nae skendo zilikuwa NIL.
    Maskini la kuvunda halina ubani !!!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kanumba kumbe alikuwa anakatafuna haka katoto..aise!
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngozi nimemkaukia shingoni:shock:
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Bahati mbaya zingine hizi...bado ana nafasi ya kuwa binadamu mwema tu. Lakini ndo hivyo tena! Lazima apasi mtihani huu uliopo mbele yake.
     
  9. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,449
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    kwel lulu yupo katika wakat mgumu xana kwa xaxa,,,'suala la yy wa2 weng kumraumu liko waz kabisa...'kila pembezon mwa tz wa2 wamesikitishwa xana na msiba huu...'pole xana lulu bur naamin hak ya m2 haipotei na kama itapotea n mda mchache 2 utarudishiwa..,ajipe myo coz ni sehem ya maisha..
     
Loading...