Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ukiambatana na mwizi, je nawe ni mwizi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Siasaniupendo, Apr 15, 2012.

  1. S

    Siasaniupendo Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi kile cha maduka ya kaya, nilikuwa natoka nyumbani mapema sana kudai kuwahi foleni. Ukweli haukuwa foleni bali ilikuwa tunawahi kwenda kuvuta KAYA. Sasa siku moja Baba akaniuliza kuhusu tabia na mienendo ya marafiki zangu. Nikamjibu wao ndio wanavuta, mimi hata sigara sivuti. Baba akasema "ukiambata na mwizi nawe ni ---". Juzi nikiwa katika shughuli zangu, nikaona police wameisimamisha gari moja, mara K-9 wakaletwa na si punde mzigo ukakamatwa. Mmoja wa abilia ndani ya gari akawaambia police "ain't got none to do with that s***t, I was gettting a ride" Police akamjibu "we just got this weed from the car you was in, everybody is suspect.
    Kwanini naelezea yote haya? Juzi nilimsikia Katibu wa ccm, Mukama akisema sio kila mwana ccm ni FISADI. Akilini mwangu nikakumbuka msemo wa Baba pamoja na wa yule police.
    "Samaki mmoja akioza katika pakacha, basi wote-----------" kwa maana hiyo CCM WOTE NI MAFISADI
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    You are damn right. Why follow a thief if you are not one of him?
     
  3. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaazi kwelikweli, namualika Mukama awe memba hapa bila kificho chochote akabiliane na nondo hizi maana alisema yeye ni 'clean'!
     
  4. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    EXACTLY! No need of meandering language here.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndege wa aina moja huruka pamoja

    If you want to know someone look at the characters of his friends!
     
Loading...