Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je uke wa mwanamke upo wapi? kwenye maumbile au sura? na uume wa mwanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, May 10, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naweza nikaeleweka vibaya lkn sio nia yangu bandugu, swali langu ni kuhusu maneno haya mawili, mwanamke na mwanaume, hivi uke na ume uko wapi? Sura ndo hutambulisha vyote hivyo au Maumbile? Nitafafanua kama ikihitajika hivyo....
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Viko katikati ya miguu!!!

    Kama nimekosea jibu basi maelezo yako hayajitoshelezi....anza upya maana nahisi utakua ulitaka kumaanisha uanaume na uanamke!!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Uke sijui ila uume naweza nikaotea.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,789
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    mmhhh Magulumangu
    Hivi kweli hujui Uke na ume
    uko wapi?? au ni unanitafuta
    uchokozi tu hahahahahahah lol

    kujibu hapo kwenye green
    siku hizi kuna watu wanajibadilisha
    kuwa wanaume na wengine kuwa wake
    sasa sura mmmhhh hapana nimeitoa
    ( Homosexual )

    Maumbilile na hii pia dahhhh
    hivi nadhani umewahi ona au
    sikia watu wanaobadilisha
    gender, maumbile na vinginevyo
    ( Transsexual )
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,542
    Likes Received: 9,346
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mwanamke au mwanaume? Ukilijuwa hilo utajuwa tofauti iko wapi.
     
  6. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Uume wa mwanaume na uke wa mwanamke uko wapi?
    a) Kimaumbile
    b) Kitabia/kimaadili (kimwenendo)

    Kauliza hivi, "Uume wa mwanaume uko wapi na uke wa mwanamke uko wapi?"
    Acha na mimi niulize, Je kuna;
    1) Uume wa mwanamke?
    2) Uke wa mwanaume?
    Kimaumbile hakuna ila kisifa upo, ndo maana mimi nikahisi amekusudia hiyo (b).
    Hivyo nilivyomfahamu mtoa mada hakukusudia uke na uume ulipo kimaumbile bali ki sifa/mwenendo kutokana na asili ya jinsia zetu.
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    here we go da Lizzy...haha una mawazo ya the between the legs tu...je na kama mtu ana vyote viwili? halafu katikati ya miguu mbona kuna canal tu jamani? Mstari unaotenganisha upande mmoja wa mtu na mwingine?
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    lkn vote mbona ni opposite ya nyingine kaka? What about tabia? tunasema huyu jamaa ana tabia za Kike je kuna uke pia kwenye tabia na vice versa?
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Afrodenzi, you close na mie navyofikiria, kuna hivi vitu vingine vinaitwa TABIA, utasikia wewe unatabia za KIKE lkn sijasikia mwanamke anamwambia mwanamke mwenzake una tabia za KIUME, so hapo ni wanaume tu huweza kubadilika? na mwenye maumbile yote mawili aaitwaje? we look at the dominant one ait? kama ana maumbo ya kimiss na ngozi then sura ya kimen? UKE AU UUME Wake utakuwa wapi?
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    kama una dada aliejifungua mmulizzie kama alijifungulia kwenye sura yake alafu utapata jibu.....
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hujafikiria kama jukwaa linavyosema, Great thinkers...Umekurupuka...usinijibu kama wenzio wale wa kina mzee yusuph
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thank you ndugu yangu...vipi kitabia hapo?...wengine wanajibu kitaaarabu bila hata kufikiria...
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Pdiddy mbona mkali? alijifungulia kwenye kikojoleo sio UKE, au kinachofaidiwa...kama UKE ni sehemu ya kujifungulia UUME utakuwa sehemu ya kujifunikia? Look at the opposite of man is woman...here we go again men...
     
  14. T

    TAITUZA Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mnaaaaanza matusi
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,542
    Likes Received: 9,346
    Trophy Points: 280
    Khaaa! Unanshangaza? Jibu swali, wewe ni mwanamke au mwanamme? Kinachokushinda ni nini?

    La Mzee Yusuph umekosea, linahusu nini kwenye mada? Au unaanza chokochoko? Nakuomba taadab na usintafute, soma jina. Kama huelewi maana yake ntakufunda.
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye bluu, angalia kwenye suruali sketi au skintight. Back to topic, uanamke ua uanamume ni maumbile na majukumu!
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    jamani jamani! khaaah
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Sina muda na wewe maana utachafua title yangu JF....Unaweza kufunda wewe au unajishaua tu? Ndo neno umeona la kunambia hilo? Fikiria kabla ya kuandika...
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Majukumu gani uanyoyasema mzee? kwani mashoga hawana majukumu kama ya kike? Wanawake pia huvaa suruali vivyo hivyo midume hutinga skintight....
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mkuu nini tena>?
     
Loading...