Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je UHAFAHAMU HILI LINALOENDELEA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Apr 22, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tanzania kwa sasa ina deni shs trilion 14 ambazo zote zitalipwa kwa kodi za Mtanzania akiwemo wewe na mimi.Bila shaKa deni hili litaongezeka zaidi kwani hali ya hazina sio nzuri....Kwa sasa fanya kazi kwa bidii kwani unadaiwa wastani wa 350,000 kwa sasa.Serikali ya CCM inaendelea kututafuna.....fanya maamuzi ya kina kwa kujiandaa na movement for change 2015


    Tuombe Mungu tu lisifike trilioni 36...CDM isije beba mzigo mzito kupita kiasi


    Jiandae usiku na mchana, chunga kiambulisho chako...wajuze na wengine
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ccm imefika ukomoni, hamna marefu yasiyo na ncha
     
  3. Muttaline

    Muttaline Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nafurahi sana ninapoona kuna real revolutionists katika nchi hii... hope siku zaa mbele matumaini yapo ya watoto wetu kusoma.!!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    kidumu chama cha mapinduzi.....
    Zidumu fikra za mwenyekiti

    ccm oyeeeee
     
  5. e

    evoddy JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa wale ambao wanatarifa watupe taarifa wakati MKAPA anaingia alikuta deni la taifa shilingi ngapi?na wakati anaondoka deni la taifa lilikuwa shilingi ngapi? hii itatusaidia kujua je hili taifa kwa huyu rais tuliyenaye ameweza kulisaidia nini taifa
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lengo la serikali ya ccm ni kuhakikisha kama itatoka madarakani kwa yeyote atakayeingia baada ya utawala wao ashindwe kuendesha nchi kwa mzigo wa madeni...
     
  7. Bee hive

    Bee hive Senior Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Fredmlay!, sidhani kama wanaweza jaribu kitu hicho, maana watakamatwa wote waliotutia ktk haya matatizo na kufilisiwa. Hakuna kinachishindikana duniani nia ikiwepo
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi ilivyo sasa mwisho wa mambo haya utakuwa na kishindo kikuu. Ni kama vile ccm wamekata tamaa na wameamua kugawana mali ya umma kwa fujo.

    Wanasahau kuwa wakibaki hai na chini ya Serikali makini ya CDM watarudisha mpaka senti ya mwisho ya walivyoiibia nchi hii
     
  9. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi nina mke na watoto wawili Jackson na Jacqueline kwamaana hiyo familia yangu tunadaiwa shilingi 1,400,000/=....... Duh! wacha nimuambie mke wangu tusipate mtoto mwingine mpaka CHADEMA imeingia madarakani........
     
  10. S

    STIDE JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Msiogope watanzania wenzangu kwani hilo deni kama likipata serikali makini chini ya CDM linawekulipwa ndani ya mwaka mmoja tu!!
    Bado hawa viumbe tutawafilisi hadi kuku majumbani mwao!! Kimsingi itatughalimu miaka 2 kuset upya utanzania wetu!! Tumuombe Mola atujaalie uzima tupiganie ukombozi, 2015 serikali iwe chini ya Mwananchi na sio kundi hili la mafisadi.
     
  11. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi 2015 naona mbali sana. Naskia kichefuchefu kwamba nami ni kijakazi wa serikali hii.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Lazma maji tuite mma
     
  13. m

    mandemba Senior Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo haya mapaka hayajui hizi mboga ni za jioni
     
  14. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    weka na riba ya asilimia ishirini. Jumla unadaiwa 1680000 bado linaongezeka. Usipomeet deadline times 2
     
Loading...