Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ugovi wa mume na mke ndani ya nyumba unasababisha kutokutoaa matumizi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jompyain, Mar 12, 2012.

  1. jompyain

    jompyain Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakua waume wakigombana na wakeze ndani ya nyumba inakuaje?mume anakua hatoe matumizi
    ya ndani ugovi unasababisha tusile?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Daaah! Ugovi tena?
     
  3. G

    Graucho Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu sahihisha heading yako kwanza,,,ilo neno( ugovi ) limebadili kabisa maana ya hicho unachomaanisha.
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    AHAHAHAAAA...UGOVIIIII ..AHAHAAAA...unanikumbusha mbali sanaaaa..ngoja niende toilet nikalichek kama lipo..maana mie ni kati ya endangered spices hapa mjini...kila mtu hiyo kitu hana keshatoa NIMEBAKI MIE TUUU...Natural man
     
  5. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Solution ni kwenda hospital kulikata
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ugomvi watu hugombana mke na mume lakini pesa yachakula haija husu,labda awe mwanamme sio muelewa....
     
  7. L

    Luluka JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pitia vizuri ulichoandika!kiswahili nacho tatizo?
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    .............Pole Bi jompyain. sasa kama hatoi matumizi ye anakula wapi?
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Yeye mwambie aende hospitali akakate, ila wewe usikeketwe.

     
  10. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 668
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ugomvi sio wakutoa matumizi tu ndugu yangu kuna mambo mengi mnaweza kutofautiana kimsimamo na kila mtu akawa anataka msimamo wake ndiyo ukubalike hakuna anayekubali kushindwa hapo tayari ni ugomvi, lakini hauna uhusiano na kununua chakula nyumbani. Kutokuihudumia familia, huwo sio ugomvi ni ushetani unakuwa umeingia kwa kutupiwa pepo au kulogwa na malimbwata ya nyumba ndogo au mpenzi wa nje. Ndugu zangu uchawi upo hata vitabu vyote vya dini vimeandika na kuthibitisha, mtu analishwa dawa anaisahau familia yake hata ndugu zake wa kuzaliwa anawaona kama panya. Familia zinahitaji kumshirikisha Mungu katika kila jambo ili ndoa zidumu bila kuwa na migogoro.
     
  11. J

    Julias Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kiswahili chako kina utata kama ana govi mshauri aende kwa daktari akalitoe...kama ni ugomvi ndiyo unaomsababisha asitoe matumizi inaonyesha bado ana hasira na siyo mwelewa anataka ujue kwamba yeye ndo kidume...hapo kwake....
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lakini kweli! Kama kuna umgomvi mwanamke ananyimia unyumba, basi na mwanaume asitoe matumizi...
    Just thinking aloud.
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Nadhani wengine wameshaongelea kichwa cha mada yako na utarekebisha. Wengine ukitaja hiyo kitu mwili unasisimka kukumbukia zoezi gumu la kuiondoa enzi zile za ujima walipokuwa wakiliondoa bila ganzi. Nitajikita kwenye vyanzo vya kugombana. Kwa ufupi viko vingi na wakati mwingine havifanani kabisa toka ndoa moja kwenda nyingine. Hilo la kutokutoa matumizi linaweza kuwa ni dalili tu za chanzo cha ugomvi.
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanaume anayekataa kutoa matumizi kisa ugomvi hana akili na je anakuwa anataka watoto wake wale kwa nani? Mi huwezi ondoka bila kuacha kodi ya meza hata kama atuongei nitawatuma watoto wakwambie au beki tatu
     
  15. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ugomvi hua unaweza kutokea , Ila ikifikia kwa mume kutotoa matumizi hiyo ni kushindwa kwa mwanaume kuelewa yeye ni nani ktk nyumba husika

    Unapokua KICHWA cha familia tunategemea kuona majibu CHANYA sio tu kwenye maendeleo bali hata kwenye matatizo kama haya ya kutoelewanaa na mwenzako ndani
     
Loading...