Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je!? Ugonjwa huu upo?

Discussion in 'JF Doctor' started by lwampel, Sep 15, 2011.

  1. l

    lwampel JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari wana jf. Kuna kipindi flani niliwahi kumsikia ndugu yangu m1 akizungumzia juu ya ugonjwa unaoitwa NDEKAMBOMOLI, ni ugonjwa ambao mtu huwa anashindwa kulenga kinyesi chake katika shimo la choo, hasa vyoo vya shimo, yaani kujisaidia pembeni, pia aliendelea kusema kuwa mtu mwenye ugonjwa huu(ndekambomoli)anaweza kumuambukiza mtu mwingine pindi mtu atakapoingia kujisaidia haja kubwa mara tu mtu mwenye ugonjwa huo atakapotoka. Wana jf, naomba msaada wenu ili nipate kuelewa juu ya huo ugonjwa, je? upo?.
     
  2. l

    lwampel JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama ugonjwa huo upo basi maskonga kwet watakuwa waathirika no1 manaake ukingia toilet tu unakaribishwa na kitu mlangoni, tena cha adabu!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu samahani hizi nini m1 na no1 ni hilo tu..

    huo ugonjwa kweli upo au unahisi unaweza kuwepo..
     
  4. l

    lwampel JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
     
Loading...