Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, uchaguzi unaofanyika leo huko Dodoma utatupatia vijana hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Miwatamu, Oct 23, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Kuhusu aina ya vijana aliotaka kuona, Mwalimu Nyerere alisema: “Tunataka kuona katika Taifa hili vijana jeuri na wenye kujiamini; si vijana waoga, akina “ndiyo bwana mkubwa; vijana wenye ujasiri wa kuhoji na kupiga vita mifumo ya jamii isiyoshabihiana na matakwa na matarajio ya jamii ya Kitanzania. Tunataka vijana waasi dhidi ya mifumo kandamizi, ubwana na ufisadi katika Taifa.”Alisema Mwalimu: “Ni kazi bure kwetu, na kwa kweli ni ubatili mtupu, kuwa na Taifa lenye “silaha” za kisasa lakini vijana wake ni waoga.”Wanajamvi, kwa maneno haya ya baba wa taifa, bado ndani ya CCM tunatumaini la kupata vijana wa style hii?Nawasilisha.Chanzo: Raia Mwema 19 Octobar 2012
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jeuri ya pesa na jina la mzazi wako ndio vitakavyoamua.:A S crown-1::A S crown-1::A S crown-1::A S crown-1::A S crown-1::A S crown-1:ccm.
     
  3. Jodeny

    Jodeny JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kudadeki
     
  4. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo kwa sasa haliwezi kutokea ndani ya ccm ya ya wenye kumwaga mapesa kusaka uongozi.Ukitarajia mdimu kuzaa chungwa utahitaji miaka milioni kadhaa ili uruhusu evolution kutokea. CCM ya sasa inahitaji mutation ili iweze kurudi kwenye mstari.
     
Loading...