Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je uchaguzi ulikuwa huru na haki?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ustaadh, Nov 3, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waangalizi Madola: Uchaguzi haukuwa na uwanja sawa (Source: :: IPPMEDIA)

    WAANGALIZI WA UCHAGUZI KUTOKA EU, AU NA ICGLR WASEMA UCHAGUZI ULIKUWA HURU NA HAKI, UTULIVU NA AMANI (Source: MICHUZI)

    SADC:Uchaguzi Mkuu Tanzania 2010 Ulikua Huru na wa Haki....

    (Source:H@ki Ngowi)


    JE, TUMWAMINI NANI?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    ni ngumu kuamini labda tusikie tamko kutoka freemasons
     
Loading...