Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je UCHAGUZI MKUU 2015 Utaipa CCM au CHADEMA KURA YAKO? Kwanini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by fikirikwanza, Jun 12, 2012.

  1. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndg wanaJF ,

    Ni wakati mzuri sasa baada ya uchaguzi wa mwaka 2005 na mwaka 2010 ambazo zilimweka kikwete madarakani kwa tiketi ya CCM, tukaangalia nini kilimweka mwaka 2005 na nini kilimweka mwaka 2010, hali ya kisiasa TZ, uwezo wa Kikwete kama rais, uwezo wa CCM kutoa rais mwaka 2015, na uwezo wa upinzani chini ya CHADEMA kutoa rais 2015, faida na hasara za kuwapa CCM au CHADEMA nchi mwaka 2015, Matakwa ya wananchi na ZAIDI MATAKWA YAKO WEWE BINAFSI kisha uamue na utwambie kama utapigia kura CCM au CHADEMA.

    Nitashukuru kupata mawazo yako kabla sijatoa ripoti kuhusu changamoto na mafanikio, mwelekeo wa nchi ifikapo 2015.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. S

    Starn JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siwezi kusema kwasasa hiv nitampigia kura chama gani, ikifika wakati vyama vitakaposimamisha wagomebea ndio nitajua nani wa kumpa kura. ukichagua chama matokeo yake ni kuwapa kula watu na wala si kupigia kura
     
  3. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunaangalia hali kama ilivyo kwa sasa, harafu tuna extrapolate the same ifikapo 2015, njia hii hutumika kujenga ufahamu wa mambo wakati mwafaka unapofika. Ili kujua mafanikio au vikwazo kutoka sasa hadi 2015, ikiwa matokeo ya 2015 yasipofanana na ya 2012 Juni. If you have to vote today, which political party would you vote for between CCM & CHADEMA, not a person please.

    And WHY? in bullet points.
     
  4. d

    dandabo JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Sipigi kura kishabiki kiivyo! 2015 bado ni mbali na mambo mengi yanaweza kutokea hapo kati na kubadilisha muelekeo kabisa!
     
  5. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hebu 2ngoje katiba mpyaa endapo itaondoa madaraka mengi kwa raisi kuwe na uhuru wa mihili mi3 ya nchi, mawaziri wasiwe wabunge nk ndo nitatizama chama kipi kina mgombea strong ila kama katiba ijayo itafanana na hii ya sasa ccm hata wamsimamishe mtume mohamed kura itaenda cdm tu.
     
  6. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ikifika 2014 ccm haita kuwepo kwani naona kasi ya kuiuwa inaogezeka sana nape anajitahidi na mukama wake ambapo ccj itakuwa tayari imesajiliwa ...kura yangu kwa chama makini usijaribu upepo wake
     
  7. mashami

    mashami Senior Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Peoples power daima
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tuanzie kwanza kwenye bajet ya mwaka huu ni trion15 pia tua maoni ya katiba mpya
     
  9. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aliiba kura na kubaka democrasia
     
  10. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejaribu kubainisha hotuba za viongozi wa vyama hivi viwili but kwa mtazamo wangu big up kwa m4c
     
  11. a

    ami12 New Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m4c is man!
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Chadema.
     
  13. S

    Safhat JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!napta..
     
  14. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    chadema dume la mbegu.
     
  15. B

    Bob G JF Bronze Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni CHADEMA ndo wanasifa ya kutoa rais akajibu matarajio ya wananchi, ccm wamepoteza sifa ya kuongoza
     
  16. j

    jackson kanene Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema' coz ndicho chama chenye uwezo wa kumuondoa maskin wa tz hapa alipo-na rais atakae toka chadema atakidhi matarajio ya wananchi.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Nitaipigia kura CHADEMA hata kama wakisimamisha JIWE
     
  18. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unauliza nanihii ya mbwa uko wapi na hali unauona mkia wake ulipomelea? Hivi kuna mbadala au zaidi ya PEOPLE'S POWER, M4C, CHADEMA DAIMA! ???
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    cdm,coz wana uwezo wa kuongoza,and they know how to impliment policy!
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    unapima upepo eee?
    Hata chadema wakiweka jiwe nitalipigia kura.
     
Loading...