Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tutegemee kikao cha jk na wazee wa jiji?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruttashobolwa, Apr 21, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyo kawaida ya huyu kijana pind anaposhindwa kufanya maamuzi ambayo yalisha fanyiwa huamuzi,mimi nilitegemea hilo kwa ndug pind kwa sababu yeye si kiongozi mwenye msimamo ila umtegemea j kufanya maamuzi. Kwa kifupi huyu ndug ni muoga sana, ata kutangaza mamuzi ambayo yalishafikiwa? kweli gamba ni gumu kulivua kama unalitegemea! waandishi wa habari waliitwa jana usiku na wakapewa taarifa kuwa chama chama cha magamba kimefanya kikao,nilishangaa sana,leo ndug pind anasema atatangaza maamuzi ya kikao jumatatu! kuanzia leo tutegemee kikao cha wazee wa jiji na jk na tutegemee baraza la mawaziri kusifiwa kwa kazi nzuri na tutegemee kejeli na kuchekwa kutokana na hoja ya mpambanaji wetu zitto ya kutokuwa na imani na waziri mkuu, na magamba kusifiwa kupitia hotuba yake.
    YETU MACHO MAANA MAGAMBA YAMEKUWA MAGUMU HADI PIND ANASHINDWA KUYAONGELEA NA KUWARUSHA WAANDISHI.
     
Loading...