Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Tutapona wenye wapenzi UDSM & Mzumbe?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pinokyo Jujuman, May 24, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tathmini ya wanachuo waishio na VVU kwa mwaka 2011 kwa vyuo hivi viwili imepanda kulinganisha na mwaka 2010 ambapo UDSM ilikua 0.6%
    Sasa hebu ona hii;
    UDSM~2.3%
    Mzumbe~200+
    Kwa takwimu hii ambayo ni skeleton kwa namna flan ni kwamba Elimu imewakomboa au imewapoteza?
     
Loading...