Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Tutapona wenye wapenzi UDSM & Mzumbe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pinokyo Jujuman, May 24, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tathmini ya wanachuo waishio na VVU kwa mwaka 2011 kwa vyuo hivi viwili imepanda kulinganisha na mwaka 2010 ambapo UDSM ilikua 0.6%
    Sasa hebu ona hii;
    UDSM~2.3%
    Mzumbe~200+
    Kwa takwimu hii ambayo ni skeleton kwa namna flan ni kwamba Elimu imewakomboa au imewapoteza?
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama kuna njia za kuuepuka........... kwa nini msipone??
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    kwani chuoni kwenu veta takwimu zinasemaje.!??
     
  4. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Dah, roho inaniuma sana wakuu, ila potelea mbali, dunia tunapita..
     
  5. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    wewe huku kijiweni kwenu mna takwimu?
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mmeambiwa wanawake wanapatikana sehemu hizo mbili tu?
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Embu lione, Kwani wewe ukienda chuo unafata mapenzi au kusoma??!!

    na kwa uchunguzi wangu mdogo ni aghalabu sana mwanachuo kutoka na mwanachuo mwenzake, wengi wao wana wapenzi nje ya vyuo...
     
  8. Mpiganaji wa watu

    Mpiganaji wa watu Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kupona mtapona kama mnajitunz na co kujifanya mafundi wa kubadilisha watoto wa kike na kiume,inawezekana, anza na wewe
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    KWa hiyo unamshauri amwache mpenzi wake?
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa data hizi.
    ina maana Mzumbe increase is +200%?
    Hebu weka sawa.
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wanatumia zana hao wasomi bana usihofu tutapona tuu jipe moyo utashinda.
     
  12. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hopeless kweli wewe. Hujawahi kuishi chuoni uone wanachuo wanavyochukuana eh?
     
  13. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    By the way, 'watoto wa mama salma' nao mmewahesabu kwenye hizo takwimu?
     
  14. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    It is all about skills , knowledge, willingness, V.C.T and informed decision making. Kama unaangalia data ambayo ni appearance na unaacha attitude ambayo ndio essence.......count yourself included as part of increase in the coming round data presentation
     
  15. T

    Tewe JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni kazi ya bodi ya mikopo na CCM, watoto wawatu jawana mkwanja inawalazimu wewe wajasiliamali
     
  16. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah sure, I see it"
     
  17. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani walisambazwa wangapi huko vyuoni?
     
  18. B

    Benaire JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika ulimwengu wa sasa ni kuwa makini tu vijana...wakitoa takwimu za makanisani mtakimbia...za wilaya mtashangaa.....but walio wengi vyuoni wana mahusiano ya kawaida.....ila kuna wachache wanajiuza kabisa hasa UDSM...kuna hostel za kufoji survey na mlalakuwa wamegeuza guest usiku...unapigia humo humo....na hii imewafuata hata mademu walioko changanyikeni,golani,kibo na msewe....wengi wanagongwa na watu wa nje bora una pesa ya kumfanya apendeze mjini hapa....baadhi wanagawa kwa malecturers hasa CASS na UDBS.
     
  19. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hujakishughulisha kichwa chako kwenye kufikiri kwa maana hiyo, mtu huyu hata akimaliza chuo akiwa anasaka kazi ni wazi kwamba mambo yakiwa magumu mtaan basi ataendelea kujiuza na kama haitoshi hata akiolewa au akioa nyumbani kwake pakinuna ataenda jiuza ili apate chochote kitu.
    So sad aseee na hufai kuigwa"
     
  20. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unasema nini hapa? Kuna mtu anamwelewa anieleweshe?
     
Loading...