Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tutafika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PRINCE D, Aug 11, 2011.

  1. P

    PRINCE D Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama kila Mtanzania analalamika hadi viongozi wanaotakiwa kuwa wawakilishi wetu ni malalamiko tu.Jamani ifike wakati tuamke na kuacha kulalamika tusaidiane na wawakilishi wetu walio tayari kutusaidia tuache kudanganyika.
     
Loading...