Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je tutafika wapi ikiwa maendeleonjimboni tunapata mbungewetu akiwa waziri tu?.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kituro, Jan 18, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu katika jf, nadhani linafahamika kuwa majimbo mengi ambayo wabungewake ni mawaziri, yanamaendeleo zaidi kuliko yale ambayo siyo. na ikitokea nafasi tuijuayo kashika mtu wa kweno hapo ndo usiseme, hata njia ya kwendea kisimani atakuja au darasa la chekechea atakuja kufungua kiongozi mkubwa. mie naomba kuuliza, majimbo hayo huwa yanakuwa yanamatatizo zaidi au tuwetunampa mbunge miaka 5 akikosa uwaziri ndani ya hiyo miaka basi msimu ujao kura zisitoshe kwake!
     
Loading...