Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tunayazingatia haya ya Gazeti la leo la MwanaHalisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Komamanga, May 13, 2009.

  1. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepita kwenye blog ya Mkuu Kennedy Kimaro nikaona hili gazeti sidhani kama ni dhambi kuweka hapa jamvini.


    [​IMG]
     
    Last edited: May 13, 2009
  2. m

    msabato masalia Senior Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    liko wapi?Unapost unakimbia!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,478
    Trophy Points: 280
    Mbona hujatuwekea tudadavue mambo yaliyomo??
     
  4. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu mtanisamehe sana kwangu hapa linaonekana nimepost ila nashangaa kwamba kwa wengine halionekani? Ila namshukuru Masanilo kwa kuweka link na Title ilikuwa ni Ukurusa wa pili (2) una vichwa vya habari viwili ROSTAM KATIKA TOPE JIPYA na cha pili ni MKAPA ACHOTA NSSF
     
  5. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka kusoma habari hiyo. angalia pale kwa muweka maada. kuna kabox kana x nyekundu ndani yake. right-ckick ndani ya hako kabox, hten copy halafu nenda upaste kwenye ukurASA MPA WA OFFICE WORD. itachukua kama dakika mbili au tatu itatokea.
     
  6. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii habari ipo nusunusu, ipo katika kipande cha gazeti ambacho hakipo kamili.
     
  7. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Du Saed Kubenea anatisha!Yaani pamoja na faini ya bilioni 3 ametoka na habari nyingine!Nashindwa kuelewa ina maana hii nayo itakuja kupelekwa mahakamni nayo ikamue bilioni nyingine!Hivi huu ni mchezo au nini?Who is right?Confusing!RA tuhuma zimezidi, ila ndio mzee wa kidedea kila issue lazima ainuke kidedea!Nakumbuka ilianza na Mwakyembe, akaja Mengi sasa Kubenea.Na inaonesha akiguswa RA inakuwa kama system yote imeshikwa pabaya, Serikali inatoa matamko in favor of RA!Any way-may be ni mtazamo na hisia zangu-I am open to be corrected!Any thought JF thinkers.....
     
  8. p

    papa kapilima New Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx 4being together, rebuilding our nations 4person views))
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi sijaliona labda urudie km una nia ya kweli kwamba tujue kilichomo..........
     
  10. m

    makorongo Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bro tunayo hamu kubwa kuona kilichojiri tafadhali kama unaweza turushie ili tudadavue
     
  11. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Try again hakuna kitu hapo.
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    miaka miwili imepita bado mnahamu na hiyo habari?
     
Loading...