Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Tunasonga Mbele Au Tunarudi Nyuma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RRONDO, May 11, 2010.

  1. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka nikiwa darasa la kwanza tulikuwa tukipewa madaftari mapya pindi la zamani likijaa
    Nakumbuka tulikuwa tukipewa uji wa buluga saa nne
    Nakumbuka nilikuwa nikipanda UDA saa 1 kamili bila bughudha kama ya daladala
    Nakumbuka nilikuwa nikipenda kusubiri basi la IKARUS
    Nakumbuka nikiwa sekondari(day) tulikuwa tukipewa chai na mikate na baadae lunch ya wali na nyama/maharage na matunda
    Nakumbuka mtaani kwetu na mitaa jirani kulikuwa na taa za barabarani na lami kila mtaa
    Nakumbuka magari maalum ya taka yalikuwa yakipita kukusanya takataka kila baada ya siku kadhaa
    Nakumbuka nilikuwa nikiamka asubuhi kuwahi mikate ya SIHA na maziwa kibandani
    Nakumbuka sikuwahi kusikia maji au umeme ukikatika
    Nakumbuka tulikuwa tukicheza mpira na kubembea garden

    Leo hii
    watoto wanashinda njaa asubuhi hadi jioni
    watoto wananyanyaswa na makondakta wa daladala
    usipokula ukashiba huwezi kupanda daladala
    mitaa mingi haina taa wala dalili ya lami
    madimbwi ya maji mtaa mzima wakati mabomba yameota kutu
    takataka zinatupwa kila kona
    maji na umeme kukatika ni sehemu ya maisha
    mitaa yetu haina hata sehemu za watoto kucheza kila kona baa/garage bubu

    Hivi tunasonga mbele au Tunarudi mwaka 47??
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hope tunarudi nyuma kwa staili hii natamani enzi ya zamani yani usisikie nashangaa kadri siku zinakwenda mbele badala ya yale ya kale kuboreshwa zaidi yanaboreshwa kwa kurudi nyuma zaidi
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    i guess wengi wa wana-jf either walikuwa hawajazaliwa or walikuwa bado kuingia mjini maanake nakumbuka haya mambo nikiwa dogo in 80's
     
Loading...