Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,tunampenda dr.mwakyembe kweli? Au mafisadi wameturoga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by greenstar, Feb 19, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha kuona Jeshi la POLISI linatoa taarifa za uongo makusudi ili kuangalia Watanzania watasema nini,haya masuala ya kuongozwa na mafisadi kuangamiza watu kwa kutumia vyombo vya USALAMA ni hatari sana.Nilitarajia uongo utasukwa kuzima moto wa Mh.SITA ili tuamini ni muongo kama wanavyo jaribu kupindua RICHMOND kuwa ni uongo na kuteka watu wawasafishe kwa gharama yoyote...NCHI imefika pabaya sana,si muda mrefu tutaanza kufanyiwa unyama kama watumwa.Tanzama hata kupanda DALADALA ni ubabe hata kama unapesa zako,vitu vinapanda bei kila siku,Wametengeneza MGOMO wa madaktari na bado wanaanda machafuko zaidi ili kufanya maangamizi kwa watu wanaowapinga...ARUSHA ni mfano tu,MBEYA na MWANZA zipo kwenye TARGET.DSM wanaogopa kwa vile ndipo wanapotegemea kuishi na kuratibu UMAFIA pia wanavitega UCHUMI vingi zaidi.

    Narudia tena DR.Mwakyembe walimemtegeshea SUMU na wahusika ni wanausalama....Hivyo basi Siyo RAHISI kwa JESHI la POLISI kujichongea kwa wananchi ili kulinda IMANI juu ya CHOMBO hiki. RAI yangu kwa RAIS, kama ni kweli unampenda DR.MWAKYEMBE na Mh.SITA naomba uingilie kati hili suala haraka sana kabla nchi hajachafuka.I swear to my ALMIGHTY ,hawa watu watafikishwa ICC na tutawafilisi mali zao pindi tukichukua DOLA iwe kwa KURA au MAPINDUZI..........
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    watu wameweka pesa na matumbo mbele..sasa kama hadi dol inanunuliwa wewe unategemea nini....
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anatia huruma nimemuona jana airport babu wawatu anasafiri na mkewe.
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sisi tunategemea nguvu ya Mungu naamini Mungu hawezi kutuacha tuangamie, wao watatumia nguvu ya pesa sisi tutatumia nguvu ya Mungu, tunakuomba ee Mungu wetu utjalie nguvu ya kupambana mpaka mwisho kama mwanao wa pekee alivyoteswa na kufufuka akashinda mauti naamini na sisi kwa imani ya hii ya bwana wetu Yesu Kristo utuongoze tushinde. Tunakuomba umjalie afya njema Dr mwakyembe na wezake wapone ili afya zao zirudi tuendelee kutukuza utukufu wako. Amen
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Aliwahujumu mamilioni ya WATANZANIA kwa kuficha ukweli katika ripoti ya RICHMOND ili kuwalinda mafisadi wachache; sasa Mungu huyo huyo mnaemuomba amponye ndio anayemuadhibu kwa unafiki wake!! Mungu mara zote yuko upande wa wengi na ndio maana inasemekana kuwa SAUTI YA WENGI NDIO SAUTI YA MUNGU!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    kWa sasa anapougua si jambo jema kumsemea maneno ya kashfa!
     
  7. T

    Tanganyika2 Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu muda umekwisha.... IT IS NOW OR NEVER.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Walijua atakufa. wamebaki hawajui wawadanganyeje watz.
     
  9. g

    greenstar JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu yupo nasi daima,naamini Dr.Mwakyembe atapona na MUNGU atawapiga MAFISADI kwa UPANGA wa MOTO......DCI Manumba ajiuzulu haraka sana kwa vile yeye si mzalendo kwa kuwatumikia MAFISADI...Tunataka TANZANIA mpya izaliwe ili MUNGU azidi kuibariki.
     
Loading...