Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tuna haki ya kusheherekea miaka 50 ya uhuru katika hali hii?

Discussion in 'Great Thinkers' started by Kaa la Moto, Sep 9, 2011.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wakuu pole kwa majukumu mengi ya kujenga taifa hili gumu.
    Mie nimepata shida kidogo. Nimekuwa nikiona matangazo mengi kuwa kuna sherehe kubwa sana zaja za kusheherekea miaka 50 ya uhuru wetu.

    Hata hivyo katika pita pita yangu nimekuta shule moja ya msingi huko Mkoani Kagera ikiwa katika hali hii tena mwaka huu wa 2011. Najiuliza na naomba niwaulize nyie ndugu zangu hivi tunayo haki ya kuteketeza pesa ya walipa kodi kufanya misherehe mikubwa mikubwa huku kuna watu wana shida hivi? Jamani watanzania priority zetu ni nini? Ni sherehe kwa kuwa tumefikisha tu miaka 50? mbona tunarudi enzi zile ambazo mababu zetu walikuwa wakifanya misherehe kwa kuwa tu msimu umewadia?, hata kama mavuno hayakuwa mazuri?

    Jamani mie nachoka kabisa na viongozi wetu wanavyojali sherehe hata kama hazina umuhimu mkubwa kwa sasa. Nafikiri kwa sababu bado tuna safari ndefu ebu tuhahirishe sherehe hizo, tuitengeneze nchi vizuri ili ionyeshe picha ya kwamba kweli tumepata uhuru and then tutakuja kusheherekea baadaye.

    Naomba kuwakilisha.

    Ni mimi ndugu yenu,
    KAA LA MOTO.

    DSC09875.jpg



    DSC09876.jpg


    DSC09880.jpg


    DSC09878.jpg
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bajeti zimetengwa kwenye mawizara na idara mbalimbali za serikali,
    Lengo kuu ni kuwaelimisha wananchi juu ya haya mafanikio....
    Halmashauri zote ni heka heka.. kujiandaa kwa sherehe kuu za mwaka huu..
    Bado kuna maswali mengi ya kujaza juu hichi kizungumkuti katika nchi yetu
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Eti tunasheherekea miaka 50 ya uhuru. Hivi zitateketea shilingi ngapi?
     
Loading...