Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Tumekosa 'LEGACY' na 'VISION' ya JK ktk sherehe za Miaka 50?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Andrew, Dec 11, 2011.

  1. Andrew

    Andrew Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana-JF, nilidhani Mkuu wa kaya angetupatia kitu cha maana sana watz kama vile kuelezea kwa kinaganaga juhudi zilizokwisha fanyika, kitu ambacho kingebakia kama 'Legacy' yake wakati wa kutoa hotuba ya kuazimisha miaka 50 ya uhuru pale kiwanjani, na hata kutoa maono au dira yake 'VISION' kwa miaka mingine 50 inayokuja ambayo ingeweza kuwekwa kwenye kumbukumbu muhimu kwa mstakabali wa taifa. kwa mshangao mkubwa hatukuona ujasiri zaidi ya kuomba msamaha wa kutokuoa hotuba ndefu! je, tunaelekea wapi? maana tunajua tulikotoka!
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ingawa mie mgeni lakn karibu
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya ni mambo ambayo anafikir mtu mwenye akili. Kwa mtu mwenye akili kama jk ni vigum sana kufikiria kwa upeo wa mbali namna hiyo. Hata wewe nikupe pongezi kwa kuwa umekaa na kufikiria kuwa Jk ilibiidi afanye nini. Yaani unaakili kuliko hata jk yawezekana ukawa president wetu umejitahidi kuanalyse kumzidi m.kwere.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Andrew, una hoja za msingi ambazo zaweza kosa wachangiaji kwa vile umekosea jukwaa. Peleka hii jukwaa la siasa.

    Pia naachukua nafasi hii kukukaribisha another greatest thinker!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ona hoja mkuu.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hoja ni nzuri ila unatakiwa ujitambulishe kwanza halafu upeleke hoja yako kwenye jukwaa husika. Karibu sana
     
  10. s

    sanjo JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi inapokosa dira na maadili kwa viongozi gharama yake ni kubwa sana kwa maendeleo endelevu.
     
Loading...