Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tumeadimisha miaka 50 ya UHURU au ya UHUNI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Dec 11, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Muhali gani wanajamvi, ktk tafakari yangu ya miaka 50 iliyosheherekewa hapo juzi tunewaza kuuweka kwenye usemi upi wenyekuleta maana? Maana mpaka hapa tulipo ni matajiri wa raisilimali ila kuna wahuni ambao kwa maslahi yao binafsi wameingiza nchi kwenye mikataba feki, je ktk sherekea yetu ni miaka 50 ya UHURU au UHUNI?
     
Loading...