Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Tuhuma za Nundu kwa Mfutakamba Takukuru mmezifanyia kazi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magistergtz, Apr 28, 2012.

  1. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati joto la shinikizo za wabunge kutaka kuwajibishwa kwa mawazili wezi na wazembe, Omar Nundu, waziri wa usafirishaji na uchukuzi alijitokeza na kumtuhum live naibu wake, Athumani Mvutakamba kuwa alihongwa na wachina.

    Takukuru toeni taharifa mmeifanyiaje kazi taharifa hizi?
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nundu au Mponda?uliza kwanza uskurupuke
     
  3. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jipange vizuri siyo unaanzisha mada tu ili uonekane nawe ni Great Thinker. Dr Mponda ni Waziri wa Afya na hajamtolea naibu wake shutuma yeyote. Waziri wa Usafirishaji ni Omar Nundu
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mtoa hoja umekosea jini, ni Nundu. But all in all swali lako ni la msingi. TAKURURU sijawahi ona umuhimu wao hawa, full Magamba..
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Eh hii nayo kali! Uko darasa la ngapi wewe? yaani hapo uraia ni sifuri. Hivi siku hizi uraia mnafundishwaje nyie? Enzi zile darasa la 5 tu tulikuwa tunawafahamu mawaziri wote na wizara zao. Hili toyoyo linatuambia Dr. Mponda ni wa uchukuzi nyamb..f!
     
  6. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Takukuru yetu ndio cordinator/moderator wa ufisadi wote hapa Tz, Sio kweli kwamba hawaoni madudu yote haya kwa ukubwa wake na uwingi wake bali wao wakiona mkuu amezidisha basi humfuata na kumwambia apunguze, eg kwa jamaa yetu wa pale makao makuu...."Shimbo" etc..

    Kwa ujumla sie wanainchi hivi sasa ndio tunatakiwa tuwe Takukuru ili tupate kuichunguza Takukuru yao Magamba tukianzia na Hosea, Kumbuka kashifa ya Rada/Richmond jinsi Hosea mishipa ya shingo ilivyomtoka kutetea watuhumiwa,
     
Loading...