Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Tido alianzisha safari ya kifo cha TBC?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HT, Dec 30, 2011.

  1. HT

    HT JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wana JF, wote ni mashuhuda wa jinsi RTD kisha TVT na then TBC ilivyonawiri kiteknolojia na hilo halina ubishi. Pongezi kwa waliohusika akiwemo ndugu Tido. Lakini pia tumeona kupotea kwa vipindi vinavyokuwa na sura ya kitaifa na matokeo yake vipindi vingi vimekaa kibiashara na hata ki clouds clouds hivi.
    TBC imepoteza mvuto kama televisheni ya kitaifa.
    Hoja ninayoleta je ni Tido aliyeanzisha safari ya kifo hiki kwa mageuzi yake? Tufanye nini kuirudisha TBC ktk mstari unaoipasa?
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ndiyo dawa ya unafiki....ife kabisa
     
  3. M

    Mwanawatu Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lugha inayotumiwa na T. Muganyizi kama ingekuwa inaeleweka na wengi, ingetufaa sana katika kuchangia/kuelewa mchango wake. Tafadhali tusaidie katika hili.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    si tido aliyeamuru matangazo ya tbc yakatwekatwe wakati wa ufunguzi wa kampeni za CDM 2010?
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Mwambie Mshana afanye kazi ya habari na sio CCM. TBC imekufa, haina la maana tangu tido aondoke. Hopeless-
     
  6. a

    adolay JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Ipo kisiasa zaidi na si kitaifa
    Ipo kutekeleza maelekezo ya wanasiasa zaidi kuliko uzalendo na wazalendo
    Ipo kifisadi zaidi na si kitaaluma wala kimaadili
    Ipo kukidhi zaidi matakwa ya watawala na si ya wanyonge watawaliwa
    Haiwakilishi wazalendo kwasababu inatii maelekezo ya viongozi wasio na uzalendo
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    TBC ni idhaa ya Taifa tukamaanisha kuwa ni ya umma kwa hiyo inatakiwa ifanye mambo yake kiumma na sio kwa ajili ya kikundi cha watu wachache

    tutambue kuwa si wananchi wote wapo ktk vyama kwa hiyo kama ni idhaa ya Taifa ibebe sura ya Taifa

    ndio maana hata Tido yey hakuwa akipendelea pande zozote zile kwani kila mtu alikuwa na haki ktk Idhaa ya Taifa

    lakini kama wasemavyo wengi kuwa imekuwa ni ya chama zaidi kuliko Serikali na watu wake yaani umma
     
  8. m

    mchambakwao Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,maamuzi ya kisiasa na utalaamu ni vitu tofauti.Mi nilitegemea TBC1 kwa kuwa ni tv ya kitaifa lakini ukiangalia coverage yake ya habari zipo juu juu.Mfano habari ambayo ni ya kitaifa ina nusu saa tu,mbali na kupewa ruzuka za kujiendesha bado tu wanaweka biashara mbele.
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Hakuna siku tbc watasoma taarifa ya habari ikose kasoro hasa matatizo ya kiufundi kwenye kurusha habari. Huwa najiuliza wanakuwa hawajaiandaa au ni nini?
     
  10. HT

    HT JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    enough of lawama. Hatuwezi kuendelea na lawama... Tufanye nini sisi kama wenye-nchi????
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    bila tbc KUWA CHOMBO CHA UMMA NA SIO CHOMBO CHA SERIKALI haitafika popote zaidi ya kutetea CCM
    waige mfano wa KBC, SABC,BBC vinamilikiwa na umma hivo utendaji wake unaratibiwa na umma na serikali inakuwa haina maamuzi kuhusu utendaje wake na haiwezi kuwaingilia.kinakuwa chombo huru na isiwe chini ya wizara yoyote au ofisi ya waziri mkuu
    na mtendaji wake anatakiwa achaguliwe na umaa au bunge inaweza chukua nafasi ya kuchagua mtendaji na wajibike kwa bunge
    MSHANA kabanwa na magamba hana sauti bali kutangaza wanayotaka na hii ni hatari ktk tasnia ua uhuru wa habari.
     
  12. k

    kaeso JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani Tido aliiweka TBC vizuri na ingeendelea kuwa chini yake nadhani hivi sasa tusingekuwa tunaongea haya.
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watafute na kuajiri mkurugezi mbunifu na waache siasa.
     
  14. g

    goodlucksanga Senior Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ki clouds clouds hivi.......inamaana kwamba ni WAMEKAA KINAFIKI KINAFIKI TU....!!
     
  15. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni tz bana TUANAIPENDA
     
  16. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mi nafikiri tatizo linaanza kwenye serikali yenyewe, pale inapotaka TBC ijiendeshe kama taasisi. Unajua from what i know kwenye nchi nyingine kuna taasisi ambazo huwa haziachwi kabisa zikaingiliwa na soko huria au zikakaa kibiahsara kasoro hapa kwetu.

    Sasa, kwa hali ilivyo sitashangaa sana kama sasa watakuwa na vipindi vya Lottery tu au utasikia wameanzisha Fiesta 2 ili wapate pesa za kujiendesha. Lakini kuna swali la msingi la kujiuliza, pesa wanazozitafuta kwa nguvu hivyo zinaenda wapi? Ikumbukwe Mishahara ya wafanyakazi wote inatoka Hazina (Tunawalipa sisi kwa kodi zetu), mipango yote ya maendeleo ya inaingizwa katika bajeti ya Wizara ya Habari na Vijana (Kutoka kwenye bajeti kuu)

    Nafikiri ni lazima tuilazimishe ibadilike, maana kama ni ya kwetu si ndio tunatakiwa kuisemea?
     
  17. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tido ndiye aliyewafikisha hapo walipo wengi wetu hawajui haya mambo......Alifuta jina RTD na kuwa TBC kwa kile ambacho alisema kwenda na wakati....!!!!!!........Aliitoa RTD serikalini na kuidanya Taasisi......!!!!!! Aliingia mkataba na wachina wa miaka 20 na wachina wafanye matangazo yao na kisha baada ya miaka hiyo 20 watatuachia mitambo...!!!!!!! Alikuwa anajichotea mshahara wa Tshs milioni 12 kwa mwezi lakini alikuwa anachukua Tshs milioni 3 zilizo baki alikuja kulipwa baada ya mkataba wake kwisha.......ameiweka TBC pabaya..........Natamani tuwe kama wachina TIDO ahukumiwe........
     
  18. a

    adolay JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Tido ni shujaa tena jasili anayefaham vema kuitendea haki taaluma yake na kwa maana hiyo alidum kwa mafanikio yasio kifani BBC idhaa ya kiswahili.

    Kwa serikali ya maslahi viongozi, isiyojali watu na utu wa raia wake kama tanzania, wakati mhando anairekebesha TBC kuwa chombo cha kitaifa zaidi kwa maslahi ya uma na vizazi vijavyo watawala maslahi waliojaa ubinafsi urafi na wasiomuogopa mungu wakamtoa Dastan Tido Mhando na kuweka kibaraka wao.

    Kwa maana hiyo TBC imepoteza dira kabisa kwa sasa nyuzi 180. Badala ya kusonga mbele wao wanarudi nyuma tena kwa kasi ya ajabu.

    Kwa Tanzania viongozi waadilifu hawadumu bali mbumbumbu na wachumia tumbo hustawi kwa unafiki na porojo, ngojera zisizoisha huku wakiwahujumu viongozi bora wenyemalengo thabiti ya kuindeleza Tanzania.

    Mungu Ibariki Tanzania na uwalaani wote wanowafanya watanzania kuonekana maskini na mazezeta Duniani kote ilhali umetujaria utajiri usioelezeka, Mali asili- wanyapori, aridhi kubwa, madini, bahari na maziwa,misitu minene, na hatimae raia wapole na wapenda amani

    Lakini siku moja amani itageuka jehanamu na viongozi maslahi hakika watalia vilio na kusaga meno
     
  19. T

    Toshack Kibala Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaoiharibu TBC ni viongozi waliopo madarakani ambao furaha yao ni kuona habari wanazozitaka wao ndiyo zipewe kipaumbele kuliko zile ambazo wanahisi zitawahalibia mfano wakati wa uchaguzi mkuu mwaka 2010 kipindi cha mchakato majimboni ndiyo kilichomhalibia mzee Mhando.
     
  20. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    exactly mkuu, kilichopo sasa ni TVT. Wamebakiza kubadili background colour na nembo tu!
     
Loading...