Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je TID ni mwizi wa kazi za watu?

Discussion in 'Entertainment' started by Pape, Jul 14, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Sio TID tu wezi wa kazi mbona wapi wengi tu TID kaiba wimbo wa bendi ya PASADA ya Msumbiji,pia Diamond Music mapenzi kitu gani ni wimbo wa Olomide,haya Banana yeye anashuka bondeni kwa Oliver Mtukudzi,na AKUDO wao wanageuza nyimbo za Ferre na Ipupa.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    you can say that again...:A S tongue:
     
Loading...