Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Teknohama inanizunguka??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Nov 4, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nimimi peke yangu au wote mwenzenu natafuta sehemu yakuchat na fl,preta,big mama,the finest,who care,katerelo,Rose 1980,bujibuji japo yupo bize na maswala ya uchaguzi,Nyani ngabu najua yupo begakwabega kule kwenye jimbo la nyamagana kuakikisha ushindi nilazima,Ndibalema najua anashughulikia maswala ya jimbo la nkenge,MS najua alikuwa busy na watu wausalama kuakikisha ccm inashinda!nawengine ambao sijawataja kwakukosa mahalipakuandika maana nafasi niliyopewa imeisha!Sasa niambieni au ile kura ya VETO ilipitishwa kwamba haina haja yakuweka chat room kwakuwa watu wanashindwa kujadili mambo ya mstakabali wataifa letu!Nijuzeni au teknohama inanizunguka??:sad:
     
Loading...