Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, TEGO inaweza kuwa kiboko ya uaminifu mume, mke na wapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mathematics, May 11, 2012.

  1. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna siku nilikuwa nasikilza claudz fm kipindi cha leo tena, mtangazaji mmoja akaleta habari ya kwamba ilitokea karibuni huko Kenya mtu aligandana na mke wa mtu! Maskini mume alikuwa amesafiri, mke na hawara wake wa nje wakaona ndio wakati wao wa kuiba, wakaenda faragha wakaanza majamboz, njemba akajimegea walipomaliza wakashangaa haitoki!!! Kumbe mume alimuwekea mke wake tego!

    Haikuwa mara ya kwanza kusikia stori ya namna hii, nimeshasikia huko nyuma kutokea huko Tanga / Dododoma lakini nikawa najiluiza pasipo kuwa na majibu nimeona nilete hapa jamvini tuangalie maoni tofauti

    Sasa je wana JF naulizza, je sayansi hii yetu ya asili ikitumika vizuri inaweza kusaidia kuboresha uaminifu kwenye mapenzi baina ya wapendanao haswaa mke na mume ?
     
  2. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu mathematics

    gonja hii link hapo chini utaiona VIDEO yenyewe pamoja na watu waliogandana


    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/265013-kwa-wasio-amini-uchawi-hivi-hawa-watakuwa-wameigiza.html

    .
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TEGO ndio nini?
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unatega nini sasa wakati mke keshamegwa na jamaa lishashusha mzigo sokoni? ingekuwa more effective kama ingekuwa inazuia jamaa asiingie kunako...
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lakini kama ikiwa rasmi labda after ndoa tu ni kwamba mke anawekewa tego, itafanya njemba kuwa waoga kuvamia wake za watu, na wake nao hawatatoka nje!!
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ni sahihi kupima uaminifu wa mtu kwa njia za kishirikina!..
    Mtu kama by nature sio mwaminifu hata ufanyeje na yeye atafuta mbinu ya kutegua huo mtego..
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    tunahangaika sana na mambo ya kidunia
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii nimewahi shuhudia kule Njombe mwaka 2004. Ni hatari usiombe
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ngonga link hapo juu utaona hao wa kenya waliogandana full aibu na huruma... kwa staili hii watu wataogopa kula wake za watu.... hivyo nahis kwa kias fulani sayans hii ya asili inaweza tumika kuleta uaminifu!!
     
  11. M

    Mama Elvis Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kila mtu anaongea kuhusu wake za watu vp kuhusu wame za watu?wte wanatoka c mwanamke wla mwanaume.Uaminifu uko ktk akili yke na heshma kwa mwenz wke.
     
Loading...