Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je tatizo bidhaa za kichina au wafanyabiashala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ERIC JOSEPH, Oct 5, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi nyingi hasa za dunia ya tatu tunategemea bidhaa za china hivyo bidhaa za china zimeshika masoko yetu.hapa tatizo ni wafanyabiashala wengi wanapenda faida kubwa hivyo hupenda kuagiza bidhaa za bei ndogo.
     
  2. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    China kwa sasa ni malufu sana duniani kutokana na uchumi wake unakua kwa kasi sana.pia husambaza bidhaa zao duniani kwote japo hutofautiana mana huku kwetu africa bidhaa zinazo kuja ni tofauti na zile zinazouzwa mf usa uk ufarans nk.wanaoweza kumudu bei ya vitu ambavyo ni ghali sana africa ni wachache sana ndio mana wafanyabiashala huagiza kulingana na kipato cha wanunuzi
     
Loading...